| ชื่อสินค้า | วาล์วไฮดรอลิก manifolds 12 vlotalge 24 แรงดันไฟฟ้าสัดส่วนวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า,วาล์วเหล็กวาล์ว Gro |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ตัวเครื่องอะลูมิเนียม 210bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | เหล็กหรืออลูมิเนียม: 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | ไฮดรอลิคโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | บอลวาล์วตรง BKH ขนาดเกลียว G1/2 G3/4 วาล์วตัดแรงดันสูงชนิด BHK |
|---|---|
| ชนิด | วาล์วแรงดันสูง 2 ทาง, บอลวาล์ว 3 ทาง / บอลวาล์วตรง VH2V / บอลวาล์ว HBKH / บอลวาล์ว BKH ตรง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ = 31.5MPA |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | วาล์วตัด วาล์วลูกกลอง |
| ชื่อสินค้า | หกทางสองตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 25 เมกะปาสคาล |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | K28DCF08-10-210 โซลินอยด์วาล์ว 8 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 210bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 21MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ VBCD |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 350 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอลูมิเนียม 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ไฮดรอลิก KLDC 1/2DF/FL พร้อมเช็ควาล์วไพล็อตขนาดเกลียว G1/2 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 35MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 350 0บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | KLCD VBCD G3 / 4DE-A วัลล์ฟไฮดรอลิกออฟเวอร์เซ็นเตอร์ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| ระยะการไหล | จาก 20 ลิตรถึง 150 ลิตรตามที่คุณต้องการ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT 500-7 หรือ 6061-T6 |
| ชื่อสินค้า | KSF12-22-0-N สองวิธีสองตำแหน่ง VC-10 ช่องพร้อมวาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| หลุมโพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | คาร์ทริดจ์โซลินอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV08-33L-0-N มาตรฐานเกลียวตลับโซลินอยด์วาล์ว 24V 12V hydraforce แทนวาล์วไฮดรอลิก 3 ทาง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | ปลั๊กโซลินอยด์วาล์ว 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-40L-0-N SOLENOID CARTRIDGE VALVE SPOOL, 4 พอร์ต, 2 ตำแหน่ง DIN43650 หรือขั้วต่อ ER DT04-2P |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 11.40 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทาง |