| ชื่อสินค้า | วาล์วไฮดรอลิก KSV10-44 ควบคุมทิศทาง 2 ตำแหน่งแบบทำงานตรง 4 ทิศทาง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | แรงดัน 360 บาร์ (5075 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว) |
| จัดอันดับกระแส | 25ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 3 ตำแหน่ง 5 ทาง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-43-0-N SOLENOID CARTRIDGE VALVE SPOOL, วาล์ว 4 ตำแหน่ง 2 ตำแหน่ง, วาล์วควบคุมการเปิด/ปิดโซลินอ |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC10-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 23 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทาง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-40-0-N วาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าขดลวดคู่ไฮดรอลิก 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทางเปิด/ปิดวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 11.40 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทาง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-40-0-N วาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าขดลวดคู่ไฮดรอลิก 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทางเปิด/ปิดวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 11.40 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 4 ทางเปิดวาล์วโซลินอยด์ |
| ชื่อสินค้า | KSV08-30-0-N วาล์วควบคุมการไหลโซลินอยด์ วาล์วไฮดรอลิกโซลินอยด์ 3 ทาง 3 ตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-3 |
| ต้านทานแรงดัน | แรงดัน 360 บาร์ (5075 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 20L/นาที |
| หลักการทำงาน | สามตำแหน่ง สองทาง (กรวยเดียว ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 11.4 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สี่ตําแหน่งสองทาง (โคนเดียว ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20L/นาที |
| หลักการทำงาน | สามตำแหน่ง สองทาง (กรวยเดียว ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20L/นาที |
| หลักการทำงาน | สถานที่สาม สองทาง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-24-0-N VC10-2 ช่องโซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิกแบบสองตำแหน่งสองทาง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |