| ชื่อสินค้า | วาล์วไฮดรอลิก KSV10-44 ควบคุมทิศทาง 2 ตำแหน่งแบบทำงานตรง 4 ทิศทาง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | แรงดัน 360 บาร์ (5075 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว) |
| จัดอันดับกระแส | 25ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 3 ตำแหน่ง 5 ทาง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-40-0-N วาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าขดลวดคู่ไฮดรอลิก 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทางเปิด/ปิดวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 11.40 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 4 ทางเปิดวาล์วโซลินอยด์ |
| ชื่อสินค้า | KSV08-30-0-N วาล์วควบคุมการไหลโซลินอยด์ วาล์วไฮดรอลิกโซลินอยด์ 3 ทาง 3 ตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-3 |
| ต้านทานแรงดัน | แรงดัน 360 บาร์ (5075 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 11.4 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สี่ตําแหน่งสองทาง (โคนเดียว ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | KSV104754B-0-N โซลินอยด์วาล์วชนิดตลับบรรจุน้ำมันไฮดรอลิกพร้อมวาล์วไฮดรอลิก 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก 2-6 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ความดัน 25MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | ในกรอบปิดซอลเนโอได |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | วาล์วทิศทางสัดส่วน 2-2 |
|---|---|
| โพรง | VC08-2S |
| อัตราความดัน | 210 bar (3000 psi) |
| อัตราการไหล | สูงสุด 20 ลิตร/นาที, ต่ํากว่า 5 น้ําตก/นาที ในอุณหภูมิ 210 บาร์ (3000 PSI) |
| หลักการทำงาน | 70HZ |
| ชื่อสินค้า | KSP08-25-0-N ไฮดรอลิกวาล์วโซลินอยด์พร้อมฟังก์ชั่นทิศทางวาล์วสัดส่วน, วาล์วทิศทางสัดส่วน |
|---|---|
| หลุมโพรง | 3-4 16 UNF |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| คําอธิบาย | สอง p คําอธิบาย: การขับเคลื่อนสัดส่วนของแม่เหล็กไฟฟ้า, 2 ด้าน, ประเภท spool กระทําโดยตรง, ไฮดรอลิก |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KSQMV-B วาล์วแบบเดียว วาล์วหล่อกล่องเดียว วาล์วช่วยกล่องแบบเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | ประเภทท่อ |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KSF12-23-0-N ประเภทตลับโซลินอยด์วาล์ว, ตลับเกลียวโซลินอยด์วาล์ว ER DG DL ขั้วต่อโซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองทางสองตําแหน่ง |