| ชื่อสินค้า | การออกแบบระบบไฮดรอลิกที่กําหนดเองร่างเหล็กที่มีวาล์วลดสัดส่วน วาล์วทดลองเครื่องขุดด้วยรูปร่างวาล์วไฮ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดันเหล็ก 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 210bar สำหรับอลูมิเนียม |
| ประเภทซอง 1 | เสียบโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | pressure reduce valve. วาล์วลดความดัน proportional solenoid valve โซลินอยด์ว |
| ชื่อสินค้า | ตัววาล์วเหล็กพร้อมชุดจ่ายน้ำมันนำร่องสะสมไดอะแฟรมผลิตในวาล์วทรัพยากรน้ำมันของจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / 210bar ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วทรัพยากรน้ำมันของรถขุดไฮดรอลิก, ชุดจ่ายน้ำมันนำร่อง, ตัววาล์วอลูมิเนียมที่มีรูปแบบคลื่น |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa/ 21MPa ขึ้นอยู่กับชนิดของวัสดุ |
| ประเภทซอง 1 | ไฮดรอลิคโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | การออกแบบระบบไฮดรอลิกที่กําหนดเอง แมนฟิลด์วาล์วที่มีวาล์วโซเลโนอยด์ ร่างเหล็กที่มีวาล์วลดสัดส่วน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดันเหล็ก 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 210bar สำหรับอลูมิเนียม |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วคาร์ทริดจ์ไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | pressure reduce valve. วาล์วลดความดัน proportional solenoid valve โซลินอยด์ว |
| ชื่อสินค้า | ท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิกพร้อมไดอะแฟรมสะสมตัววาล์วเหล็กวาล์วนักบินขุด, ชุดจ่ายน้ำมันนำร่อง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa/ 21MPa ขึ้นอยู่กับชนิดของวัสดุ |
| ประเภทซอง 1 | ไฮดรอลิคโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | ชุดน้ำมันนำร่องของรถขุดพร้อมตัววาล์วเหล็กหรืออลูมิเนียมพร้อมวาล์วลดแรงดันและวาล์วโซลินอยด์แบบตลับ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa/ 21MPa ขึ้นอยู่กับชนิดของวัสดุ |
| ประเภทซอง 1 | ไฮดรอลิคโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | อลูมิเนียม 6061-T6 ไฮดรอลิกโซลินอยด์วาล์ว manifolds พร้อมไดอะแฟรมสะสม vlave group |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa/ 21MPa ขึ้นอยู่กับชนิดของวัสดุ |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20L/นาที |
| หลักการทำงาน | สามตำแหน่ง สองทาง (กรวยเดียว ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | KLCD G3/8 DEFL วาล์วตรวจสอบนักบินประเภทบรรเทาคู่ตามเหล็ก QT500-7 ตัววาล์วพร้อมวาล์วสมดุลโลหะผสมสังกะ |
|---|---|
| ขนาดพอร์ตน้ำมัน | ป.3/8 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วคอนเตอร์บีเลนซ์ของนักบิน |
| วัสดุวาล์ว | สแตนเลส QT500-7 หรือวัสดุอลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | วาล์วไฮดรอลิกโอเวอร์เซ็นเตอร์แบบผสมสังกะสี-นิกเกิล 30L 60L 95L วาล์วถ่วงน้ำหนักแบบเดี่ยว VBSO |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / อลูมิเนียม 210 bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 35Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วปรับสมดุล |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT500-7 |