| ชื่อสินค้า | วาล์วลดแรงดันตามสัดส่วน 24V 6 ช่องวาล์วไฮดรอลิกพร้อมบล็อกเหล็ก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ตัวเรือนอะลูมิเนียม 21MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | เหล็กหรืออลูมิเนียม: 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | ไฮดรอลิคโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | VBCD-DE แคททริจคู่ที่มีกระบวนการไหล 40L 60L วาล์วปรับสมดุลไฮดรอลิกกับร่างกระบวนการเหล็ก QT500-7 ค้อน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar สําหรับกระบวนการกระบวนการเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 35Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วเหนือศูนย์ |
| วัสดุวาล์ว | สแตนเลส QT500-7 หรือวัสดุอลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ VBCD |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 350 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอลูมิเนียม 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | ท่อร่วมวาล์ว OEM ODM พร้อมระบบไฮดรอลิกธนาคารวาล์วสโลนอยด์ใช้แรงดันตามสัดส่วนลดกลุ่มวาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | สำหรับ 6061-6T : ตัวถังอะลูมิเนียม 210bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa/ 21MPa ความดันวัสดุเหล็กหรืออะลูมิเนียมจะแตกต่างกัน |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | ท่อวาล์วไฮดรอลิก, วาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิกไฟฟ้า 400 ลิตรพร้อมบล็อกเหล็ก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / 210bar ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วลดแรงดันตามสัดส่วน 24V 6 วาล์วท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิกพร้อมบล็อกเหล็ก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ตัวเครื่องอะลูมิเนียม 210 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | เหล็กหรืออลูมิเนียม: 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | ไฮดรอลิคโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วกันระเบิดไฮดรอลิก, วาล์วล็อคไฮดรอลิกแบบกำหนดเอง, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 550บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 55 Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | ตัววาล์วเหล็กพร้อมวาล์วโซลินอยด์วาล์วลดแรงดัน ท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / 210bar ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | ท่อร่วมวาล์ว OEM ODM พร้อมระบบไฮดรอลิกธนาคารวาล์วสโลนอยด์ใช้แรงดันตามสัดส่วนลดกลุ่มวาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | สำหรับ 6061-6T : 210bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วลดแรงดันตามสัดส่วน 24V 6 วาล์วท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิกพร้อมบล็อกเหล็ก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ตัวเครื่องอะลูมิเนียม 210bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | เหล็กหรืออลูมิเนียม: 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | ไฮดรอลิคโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |