| ชื่อสินค้า | VRSL-FL พร้อมตัววาล์วเหล็ก เช็ควาล์วควบคุมด้วยคาร์ทริดจ์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือแผ่น |
| ลักษณะ | วัสดุ QT500-7 |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| วัสดุ | วาล์วล็อคไฮดรอลิกชนิดหน้าแปลน VRSL-FL, วาล์วตรวจสอบดำเนินการนำร่อง G1/2 ไหล 50 ลิตร |
|---|---|
| การใช้งาน | ส่วนเครื่องจักรไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแผ่นหรือชนิดท่อ |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | ประเภทน้ํามันเหลว |
| วัสดุ | VRSD Pilot ใช้งานเช็ควาล์ววาล์วระบายความปลอดภัยแบบคู่ที่ผลิตในจีนวาล์วล็อคไฮดรอลิก |
|---|---|
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม/พาณิชยกรรม/ที่อยู่อาศัย |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | แผ่น/ท่อ/หน้าแปลน |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| ชื่อสินค้า | บล็อกวาล์วเหล็ก QT500-7 พร้อมชุดจ่ายน้ำมันนักบินสะสมไดอะแฟรม |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa/ 21MPa ขึ้นอยู่กับชนิดของวัสดุ |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | ท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิกพร้อมโซลินอยด์วาล์ว, ชุดวาล์วทรัพยากรน้ำมันนำร่องตัววาล์วเหล็ก, ชุดวาล์วจ่ายน้ำม |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / 210bar ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | ออกแบบระบบไฮดรอลิกตามความต้องการ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 360บาร์ สำหรับเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 220 บาร์ สำหรับอลูมิเนียม |
| ประเภทซอง 1 | ปลั๊กในวาล์วโซลินอยด์ |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดัน วาล์วโซลินอยด์แบบสัดส่วน |
| ชื่อสินค้า | OEM โซลินอยด์วาล์วนำร่องรถขุด ท่อร่วมจ่ายน้ำมันไฮดรอลิกสำหรับการผลิตขนาดใหญ่ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 360บาร์ / 220บาร์ ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูงสุด 36Mpa/ 22MPa |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| Product Name | customized hydraulic system design |
|---|---|
| Rated pressure | 361bar pressure for steel |
| Maximum peak pressure | 221 bar pressure for aluminium |
| valve type 1 | plug in solenoid valves |
| valve type 2 | pressure reducing valve/proportional solenoid valve |
| ชื่อสินค้า | หน่วยจ่ายน้ำมันไพล็อตพร้อมเหล็กสะสมไดแฟรมหรือท่อร่วมวาล์วออลูเมียม |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa/ 21MPa ขึ้นอยู่กับชนิดของวัสดุ |
| ประเภทซอง 1 | ไฮดรอลิคโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วนำร่องของรถขุดไฮดรอลิกพร้อมวาล์วแหล่งน้ำมันไดอะแฟรมที่ใช้ตัววาล์วเหล็กหรืออะลูมิเนียม |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / 210bar ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |