| ชื่อสินค้า | KSV12-34-0-N โซลินอยด์วาล์วควบคุมการไหล, โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก 3 ทางสามตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV08-58C-0-N ประเภทตลับโซลินอยด์วาล์ว, ไฮดรอลิกขั้วต่อคู่ 5 วิธี 3 ตำแหน่งวาล์วเปิด/ปิด |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-5 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 8 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 164 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | 5 ทาง 3 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV08-58C-0-N ขนาดใหญ่ตลับหมึกวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า 5 พอร์ต SPOOL Plug 3 ตำแหน่งเปิด/ปิดวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-5 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 8 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 164 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | 5 ทาง 3 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | 2-6 โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ความดัน 250 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | สูงสุด 350 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโซเลนอยด์ 2 สถานะและ 6 ทาง |
| วัสดุวาล์ว | โลหะ,เหล็ก หรืออัลลูมิเนียม หรือตามวัสดุที่ต้องการ |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก 2-6 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ความดัน 25MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | ในกรอบปิดซอลเนโอได |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | 2 ตำแหน่ง 6 ทาง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 250บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | ในกรอบปิดซอลเนโอได |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| สาเหตุ | ประเทศจีน |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 6 ทาง 2 ตำแหน่ง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 315bar |
| จัดอันดับกระแส | 100 ลิตร/นาที |
| ความดันของซอลีนอยด์แวนล์ | DC27V ± 15% |
| ประเภทซ็อกเก็ต | ER DT04-2P |
| ชื่อสินค้า | 2-6 โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 25 เมกะปาสคาล |
| ประเภทวาล์ว | 6 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| สาเหตุ | ประเทศจีน |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 6 ทาง ไฮดรอลิก 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 250บาร์ |
| อินเทอร์เฟซแบบเธรดภายนอกทั้งหมด | JIS B2351G3/8 |
| พื้นผิวตัววาล์ว | การรักษาพื้นผิวโลหะผสมสังกะสีนิกเกิล |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | K28DCF08-10-210 โซลินอยด์วาล์ว 8 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 100บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| พลังงานแม่เหล็กไฟฟ้า | 20w |