| ชื่อสินค้า | KPV72-30A ไฮดรอลิกวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า,proportional Flow Valve,ER DG Connector 12V 24V 13V 27V สั |
|---|---|
| โพรง | VC12-3 |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| ปานกลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | KLCD VBCD G3 / 4DE-A วัลล์ฟไฮดรอลิกออฟเวอร์เซ็นเตอร์ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| ช่วงการไหล | จาก 20 ลิตรถึง 150 ลิตรตามที่คุณต้องการ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT 500-7 หรือ 6061-T6 |
| ชื่อสินค้า | KLCD-1-2DE พร้อมบาลานซ์วาล์ว 2 ตัว, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ G1/2 พร้อมคาร์ทริดจ์คู่ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| ช่วงการไหล | จาก 20 ลิตรถึง 150 ลิตรตามที่คุณต้องการ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT 500-7 หรือ 6061-T6 |
| ชื่อสินค้า | บอลวาล์วตรง BKH ขนาดเกลียว G1/2 G3/4 วาล์วตัดแรงดันสูงชนิด BHK |
|---|---|
| ชนิด | วาล์วแรงดันสูง 2 ทาง, บอลวาล์ว 3 ทาง / บอลวาล์วตรง VH2V / บอลวาล์ว HBKH / บอลวาล์ว BKH ตรง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ = 31.5MPA |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | วาล์วตัด วาล์วลูกกลอง |
| ชื่อสินค้า | VH3V บอลวาล์วตรงพร้อมตัวถังเหล็กคุณภาพสูง 2 ทาง 3 ทางตรงวาล์วตัดไฮดรอลิก |
|---|---|
| ชนิด | วาล์วแรงดันสูง 2 ทาง, บอลวาล์ว 3 ทาง / บอลวาล์วตรง VH2V / บอลวาล์ว HBKH / บอลวาล์ว BKH ตรง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตร/นาที หรือการไหลที่ร้องขอ |
| หลักการทำงาน | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| ชื่อสินค้า | BKH SAE บอลวาล์ว Made in China วาล์วเหล็กบล็อก, QT500-7 ไฮดรอลิกบอลวาล์ว G1/2 G3/4 G3/8 G1/4 ขนาดเกล |
|---|---|
| ชนิด | วาล์วแรงดันสูง 2 ทาง, บอลวาล์ว 3 ทาง / บอลวาล์วตรง VH2V / บอลวาล์ว HBKH / บอลวาล์ว BKH ตรง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตร/นาที หรือการไหลที่ร้องขอ |
| หลักการทำงาน | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| ชื่อสินค้า | บอลวาล์วตรงแรงดันสูง HBKH , วาล์วตัดไฮดรอลิก , บอลวาล์วไฮดรอลิกแบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ชนิด | วาล์วแรงดันสูง 2 ทาง, บอลวาล์ว 3 ทาง / บอลวาล์วตรง VH2V / บอลวาล์ว HBKH / บอลวาล์ว BKH ตรง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตร/นาที หรือการไหลที่ร้องขอ |
| หลักการทำงาน | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| ชื่อสินค้า | SPKH บอลวาล์วยึดเพลท , บอลวาล์วติดท่อร่วม , วาล์วตัดไฮดรอลิก |
|---|---|
| ชนิด | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20L/40L/ 60l / 80L / Min หรือการไหลที่ร้องขอ |
| หลักการทำงาน | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| ชื่อสินค้า | บล็อกท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิกจากโรงงานโดยตรง สำหรับอุปกรณ์เครื่องกลขนาดใหญ่ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 360บาร์ / 230บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 38เมกะปาสคาล/ 23เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันตลับหมึก |
| ชื่อสินค้า | KSV12-24-0-N แวลฟ์ซอลีนอยด์ไฮดรอลิกของเครื่องขุด VC12 ช่องว่างที่มีแวลฟ์ซอลีนอยด์กล่องสําหรับระบบไฮด |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 76 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |