| ชื่อสินค้า | KSV08-47C-0-N โซลินอยด์คาร์ทริดจ์วาล์ว 3 ตำแหน่ง, 4 พอร์ตปิดศูนย์ควบคุมโซลินอยด์เปิด / ปิด |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 11.4 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 278 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47BL-0-N ไฮดรอลิกโซลินอยด์วาล์วพร้อมขั้วต่อคู่ DIN43650 หรือ DT04-2P วาล์วตลับเกลียว |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 328 มล./นาที ที่ 210 บาร์ |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47DL-0-N ปลั๊กโซลินอยด์วาล์วทุกชนิด, วาล์วคาร์ทริดจ์ช่องมาตรฐาน hydraforce คอยล์คู่ |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 11.4 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 278 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47CL-0-N โซลินอยด์วาล์ว 4 พอร์ต 3 ทางเดียวกันกับ Hydraforce เกลียวในโซลินอยด์วาล์วพร้อมคอยล์ |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) = 35Mpa |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หน้าที่ | 4 ทาง 3 ตำแหน่ง บนวาล์วปิด |
| ชื่อสินค้า | KSV08-58C-0-N พร้อมขดลวดคู่ ER หรือ DG ตัวเชื่อมต่อไฮดรอลิกโซลินอยวาล์ว 5 พอร์ต 3 ทางปลั๊กวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-5 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 8 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 164 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | 5 ทาง 3 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KPV72-30 วาล์วควบคุมการไหลตามสัดส่วน 3 ทาง VC12-3 ช่อง Hydraforce และวาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | VC12-3 |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 360 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 114ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง (กรวยเดี่ยว, ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | 2-6 โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 250 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูงสุด 310 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโซเลนอยด์เปิด / ปิด |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KSV08-40 หรือ DT04-2P วาล์วตลับเกลียว |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 35 เมกะปาสคาล (5,075 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว) |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 328 มล./นาที ที่ 210 บาร์ |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | 2-6 โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ความดัน 25MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูงสุด 310 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโซเลนอยด์เปิด / ปิด |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |