| ชื่อสินค้า | 8 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 100บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | ในกรอบปิดซอลเนโอได |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| สาเหตุ | ประเทศจีน |
| สินค้า | KQHF28H1-25/60 ไฮดรอลิกsolenoidวาล์วDGหรือER Connector 24V 12Vเหล็กวาล์ว |
|---|---|
| ความดันระดับ | 60 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25L/นาที |
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | -20°C-+90°C |
| ใช้ช่วงความสะอาด | ใช้ช่วงความสะอาด |
| ผลิตภัณฑ์ | 8 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| ความดันระดับ | 60 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25L/นาที |
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | -20°C-+90°C |
| ใช้ช่วงความสะอาด | ใช้ช่วงความสะอาด |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 6 ทาง 2 ตำแหน่ง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 315bar |
| จัดอันดับกระแส | 100 ลิตร/นาที |
| ความดันของซอลีนอยด์แวนล์ | DC27V ± 15% |
| ประเภทซ็อกเก็ต | ER DT04-2P |
| ชื่อสินค้า | KSP08-28S-0-N ไฮดรอลิกโซลินอยด์วาล์ว, วาล์วสัดส่วนทิศทางพร้อมปุ่มฉุกเฉินขั้วต่อ DT04-2P |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-2S |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| คําอธิบาย | สอง p คําอธิบาย: การขับเคลื่อนสัดส่วนของแม่เหล็กไฟฟ้า, 2 ด้าน, ประเภท spool กระทําโดยตรง, ไฮดรอลิก |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปีกผีเสื้อทางเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KSV10-24L-0-N แคลปซอลีนอยด์ไฮดรอลิกกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่อง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ แรงดัน 1 พอร์ต: 250Bar |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ผลิตภัณฑ์ | 8 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| ความดันระดับ | 60 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25L/นาที |
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | -20°C-+90°C |
| ใช้ช่วงความสะอาด | ใช้ช่วงความสะอาด |
| ชื่อสินค้า | KPV72-31 2 ตำแหน่ง 3 ทาง VC12-3 ช่อง hydraforce สัดส่วนวาล์วไหลและวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | VC12-3 |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | KSV08-34-0-N วาล์วควบคุมการไหลโซลินอยด์ วาล์วไฮดรอลิกโซลินอยด์ 3 ทาง 3 ตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-3 |
| ต้านทานแรงดัน | แรงดัน 360 บาร์ (5075 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |