| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 6 ทาง 2 ตำแหน่ง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 315bar |
| จัดอันดับกระแส | 100 ลิตร/นาที |
| ความดันของซอลีนอยด์แวนล์ | DC27V ± 15% |
| ประเภทซ็อกเก็ต | ER DT04-2P |
| ชื่อสินค้า | 8 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 100บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | ในกรอบปิดซอลเนโอได |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| สาเหตุ | ประเทศจีน |
| ชื่อสินค้า | วาล์วช่วย KRV-S08 |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 35เมกะไบต์ |
| จัดอันดับกระแส | ขนาดสูงสุด 30 lpm |
| กรอง | ภายในระดับ NAS9 |
| ผลิตภัณฑ์ | 8 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| ความดันระดับ | 60 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25L/นาที |
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | -20°C-+90°C |
| ใช้ช่วงความสะอาด | ใช้ช่วงความสะอาด |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 6 ทาง 2 ตำแหน่ง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 315bar |
| จัดอันดับกระแส | 100 ลิตร/นาที |
| ความดันของซอลีนอยด์แวนล์ | DC27V ± 15% |
| ประเภทซ็อกเก็ต | ER DT04-2P |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบาย / วาล์วล้น |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25 ลิตร/นาที |
| อัตราการรั่วไหลภายใน | 2 ท่าทางที่ 10 บาร์, ขนาดสูงสุด 5 น้ําตก/นาที |
| ชื่อสินค้า | วาล์วความปลอดภัยแบบไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25 ลิตร/นาที |
| อัตราการรั่วไหลภายใน | 2 ท่าทางที่ 10 บาร์, ขนาดสูงสุด 5 น้ําตก/นาที |
| ชื่อสินค้า | VRSL ชุดวาล์วล็อคไฮดรอลิกทางเดียวพร้อม G1/4 G3/8 G3/4 G1/2 ขนาดเล็กขนาดนักบินตรวจสอบ vlave |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือแผ่น |
| ลักษณะ | วัสดุเหล็ก |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| วัสดุ | VRSE G1/2 G1/4 ขนาดเกลียววาล์วตรวจสอบนักบินเดี่ยว, วาล์วตรวจสอบล็อคไฮดรอลิกหนึ่งวาล์ว |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | พล็อต / ท่อ / แฟลนจ์ |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | ชนิดน้ำมัน |
| วัสดุ | VRDE ด้วยแวลล์ล็อค hydraforce กับกระเป๋าเหล็ก |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | พล็อต / ท่อ / แฟลนจ์ |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | ชนิดน้ำมัน |