| ชื่อสินค้า | KSV08-33L-0-N มาตรฐานเกลียวตลับโซลินอยด์วาล์ว 24V 12V hydraforce แทนวาล์วไฮดรอลิก 3 ทาง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | ปลั๊กโซลินอยด์วาล์ว 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-34L-0-N สามทาง twp ตำแหน่งที่ปิดการควบคุมไฮดรอลิโซลินอยวาล์ว hydraforce แทนวาล์วตลับ |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV10-3L-0-N ไฮดรอลิกโซลินอยด์วาล์ว 2 ตำแหน่ง 3 ทิศทางควบคุมน้ำมันวาล์วตัดของ hydraforce โพรง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 3 ทาง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47C-0-N โซลินอยด์คาร์ทริดจ์วาล์ว 3 ตำแหน่ง, 4 พอร์ตปิดศูนย์ควบคุมโซลินอยด์เปิด / ปิด |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 11.4 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 278 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47AL-0-N ER หรือ DG สองขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าวาล์วเปิด-ปิดควบคุมสี่ทิศทางสามตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 328 มล./นาที ที่ 210 บาร์ |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47B-0-N รองรับการออกแบบระบบไฮดรอลิก OEM ODM ผลิตในจีนสำหรับวาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| หลุมโพรง | รู VC10-4 |
| ความดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| อัตราการไหล | สูงสุด 22.7 ลิตรต่อนาที (6 gpm) ที่ 207 บาร์ (3000 psi) สูงสุด 328 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-58C-0-N ประเภทตลับโซลินอยด์วาล์ว, ไฮดรอลิกขั้วต่อคู่ 5 วิธี 3 ตำแหน่งวาล์วเปิด/ปิด |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-5 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 8 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 164 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | 5 ทาง 3 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ VBCD |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 350 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอลูมิเนียม 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | VRSL ชุดวาล์วล็อคไฮดรอลิกทางเดียวพร้อม G1/4 G3/8 G3/4 G1/2 ขนาดเล็กขนาดนักบินตรวจสอบ vlave |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือแผ่น |
| ลักษณะ | วัสดุเหล็ก |
| สื่อ | สื่อน้ํามันเหลว |
| ชื่อสินค้า | 2 ตำแหน่ง 6 ทาง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 250บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | ในกรอบปิดซอลเนโอได |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| สาเหตุ | ประเทศจีน |