| ชื่อสินค้า | KPV72-30A ไฮดรอลิกวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า,proportional Flow Valve,ER DG Connector 12V 24V 13V 27V สั |
|---|---|
| โพรง | VC12-3 |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| ปานกลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | KSQMV-B วาล์วแบบเดียว วาล์วหล่อกล่องเดียว วาล์วช่วยกล่องแบบเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | ประเภทท่อ |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ไฮดรอลิก VBCD-SE-FL G1/2 ผลิตในวาล์วสมดุลวาล์วระบายเดี่ยวแบบเหล็กของจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar สำหรับวัสดุเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 210 บาร์สำหรับวัสดุอะลูมิเนียม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กหรืออะลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ไฮดรอลิก KLDC 1/2DF/FL พร้อมเช็ควาล์วไพล็อตขนาดเกลียว G1/2 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 35MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 350 0บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | KSPC-G3/8 พร้อมวาล์วระบายความปลอดภัยสองตัว วาล์วล็อคไฮดรอลิกที่ใช้วาล์วเหล็ก QT500-7 |
|---|---|
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนซาเพรระบบไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | วาล์วล็อคชนิดติดตั้งแบบท่อและแบบเพลท |
| บล็อกวาล์ว | บล็อกวาล์วทำจากเหล็ก |
| การบรรจุ | PE/กล่อง/กล่องไม้/พาเลทหรือตามที่ร้องขอ |
| วัสดุ | VRSD Pilot ใช้งานเช็ควาล์ววาล์วระบายความปลอดภัยแบบคู่ที่ผลิตในจีนวาล์วล็อคไฮดรอลิก |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | แผ่น/ท่อ/หน้าแปลน |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| วัสดุ | วาล์วล็อคไฮดรอลิกชนิดหน้าแปลน VRSL-FL, วาล์วตรวจสอบดำเนินการนำร่อง G1/2 ไหล 50 ลิตร |
|---|---|
| การใช้งาน | ส่วนเครื่องจักรไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแผ่นหรือชนิดท่อ |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | ประเภทน้ํามันเหลว |
| ชื่อสินค้า | KSV08-24L-0-N ไฮดรอลิกกล่องซอลีนอยด์แวลล์, สองทางสองตําแหน่งซอลีนอยด์หมวดชนิดแวลล์ |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV08-30L-0-N ไฮดรอลิกวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าสามทางสองตำแหน่ง ER DT04-2P 12V หรือ 24V |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-31L-0-N โซลินอยด์วาล์วคาร์ทริดจ์ที่ดำเนินการ, ปลั๊กไฮดรอลิก 3 ทาง 2 ตำแหน่งในโซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |