| ชื่อสินค้า | หกทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 25 เมกะปาสคาล |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| สินค้า | KQHF28H1-25/60 ไฮดรอลิกsolenoidวาล์วDGหรือER Connector 24V 12Vเหล็กวาล์ว |
|---|---|
| ความดันระดับ | 60 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25L/นาที |
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | -20°C-+90°C |
| ใช้ช่วงความสะอาด | ใช้ช่วงความสะอาด |
| ชื่อสินค้า | วาล์วนิรภัยล้น |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 80 ลิตรต่อนาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KDPC05-G3/8 นำร่องเช็ควาล์ว, วาล์วล็อคไฮดรอลิกตลับเดียวหรือคู่ |
|---|---|
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนเครื่องจักรระบบไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ประเภทท่อ |
| วัสดุตัววาล์ว | QT500-7 |
| สื่อ | น้ำมัน |
| ชื่อสินค้า | จําหน่ายน้ํามันผู้ทดลอง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบาย / วาล์วล้น |
|---|---|
| โพรง | T-18A |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 760 lpm |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 °C ~ 120 °C (การปิดยางไนทรีลแบบมาตรฐาน) |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายน้ําเกิน |
|---|---|
| โพรง | ช่อง T-19A |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 480 ลิตรต่อนาที |
| อัตราการรั่วไหลภายใน | ภายใน 200 ml/Min ที่ 100 bar สําหรับประตูหนึ่ง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 80 ลิตรต่อนาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายน้ําเกิน |
|---|---|
| โพรง | ช่อง T-19A |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 480lpm |
| อัตราการรั่วไหลภายใน | ภายใน 200 ml/Min ที่ 100 bar สําหรับประตูหนึ่ง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบาย / วาล์วล้น |
|---|---|
| โพรง | T-18A |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 760 lpm |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 °C ~ 120 °C (การปิดยางไนทรีลแบบมาตรฐาน) |