| ชื่อสินค้า | KSV10-47AL-0-N พร้อมช่อง Hydraforce VC10-2 คอยล์คู่ 3 ตำแหน่ง 4 ทางโซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตร / นาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47BL-0-N วาล์วสปูลสี่พอร์ต + วาล์วมาตรฐานไฮดรอลิกตัวเชื่อมต่อสองตัวสามารถแลกเปลี่ยนกับ Hydrafo |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47DL-0-N เสียบช่องไฮดรอลิกมาตรฐาน VC10 แบบ 4 ทาง 3 ตำแหน่งแทนวาล์วไฮดราฟอร์ซได้ |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC10-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV104754B-0-N ที่กำหนดเองน้ำมันพอร์ตประเภทตลับวาล์วโซลินอยด์พร้อมวาล์วไฮดรอลิกสี่ทิศทางสามตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC10-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 360 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 114ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง (กรวยเดี่ยว, ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิกที่มี 2 ตำแหน่ง 3 ทางควบคุมน้ำมันตัดวาล์วไฮดราฟฟอร์ซ |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 3 ทาง |
| ชื่อสินค้า | KSV104754B-0-N โซลินอยด์วาล์วชนิดตลับบรรจุน้ำมันไฮดรอลิกพร้อมวาล์วไฮดรอลิก 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วนำร่องไฮดรอลิกทำจากโครงเหล็กบล็อกวาล์ว QT500-7 |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่ไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแบบท่อและแบบแผ่น |
| บล็อกวาล์ว | เหล็ก QT500-7 |
| การบรรจุ | กล่อง/กล่องไม้/พาเลท/ตามที่ร้องขอ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล็อคไฮดรอลิก VRSD พร้อมเช็ควาล์วนำร่องราคาที่ดีที่สุดที่ผลิตในจีนเหล็กทำวาล์วล็อคตรวจสอบสองครั้ |
|---|---|
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม/พาณิชยกรรม/ที่อยู่อาศัย |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | แผ่น/ท่อ/หน้าแปลน |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| ชื่อสินค้า | VBCD-DE แคททริจคู่ที่มีกระบวนการไหล 40L 60L วาล์วปรับสมดุลไฮดรอลิกกับร่างกระบวนการเหล็ก QT500-7 ค้อน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar สําหรับกระบวนการกระบวนการเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 35Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วเหนือศูนย์ |
| วัสดุวาล์ว | สแตนเลส QT500-7 หรือวัสดุอลูมิเนียม |