| ชื่อสินค้า | KSV10-25-0-N VC10-2 วาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิกช่อง 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | ระบบตรวจสอบระบายน้ําแบบท่อแบบ KSQMV แบบหนึ่งทาง G1/2 G3/8 /G1/4 G3/4 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | ประเภทท่อ |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปรับสมดุลแบบใช้นักบินคู่ขนาดเกลียวต่างๆ พร้อมอัตราการไหล 20-180 ลิตร |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 350 0บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| วัสดุ | VRDD เช็ควาล์วตลับคู่พร้อมวาล์วล็อคไฮดรอลิกสองตลับ |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่เครื่องจักร |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือปิดผนึกน้ำมัน |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | ประเภทน้ํามันเหลว |
| ชื่อสินค้า | KSF12-23-0-N ประเภทตลับโซลินอยด์วาล์ว, ตลับเกลียวโซลินอยด์วาล์ว ER DG DL ขั้วต่อโซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองทางสองตําแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-24-0-N VC10-2 ช่องโซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิกแบบสองตำแหน่งสองทาง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSF16-22-0-N Hydraforce Hydraforce Replacement Valve Hydraulic Solenoid Valve ด้วยสองวิธีสองตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSF12-22-0-N สองวิธีสองตำแหน่ง VC-10 ช่องพร้อมวาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| หลุมโพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | คาร์ทริดจ์โซลินอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV10-40-0-N วาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าขดลวดคู่ไฮดรอลิก 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทางเปิด/ปิดวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 11.40 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 4 ทางเปิดวาล์วโซลินอยด์ |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47CL-0-N คอยล์คู่เปิด/ปิดวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า 4 ทิศทาง 3 ตำแหน่งสำหรับระบบไฮดรอลิก |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 11.4 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 278 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |