| ชื่อสินค้า | KPV72-30A ไฮดรอลิกวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า,proportional Flow Valve,ER DG Connector 12V 24V 13V 27V สั |
|---|---|
| โพรง | VC12-3 |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| ปานกลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | KSQMV-B วาล์วแบบเดียว วาล์วหล่อกล่องเดียว วาล์วช่วยกล่องแบบเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | ประเภทท่อ |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KSV08-24L-0-N ไฮดรอลิกกล่องซอลีนอยด์แวลล์, สองทางสองตําแหน่งซอลีนอยด์หมวดชนิดแวลล์ |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV08-30L-0-N ไฮดรอลิกวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าสามทางสองตำแหน่ง ER DT04-2P 12V หรือ 24V |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-31L-0-N โซลินอยด์วาล์วคาร์ทริดจ์ที่ดำเนินการ, ปลั๊กไฮดรอลิก 3 ทาง 2 ตำแหน่งในโซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-33L-0-N มาตรฐานเกลียวตลับโซลินอยด์วาล์ว 24V 12V hydraforce แทนวาล์วไฮดรอลิก 3 ทาง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | ปลั๊กโซลินอยด์วาล์ว 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-34L-0-N สามทาง twp ตำแหน่งที่ปิดการควบคุมไฮดรอลิโซลินอยวาล์ว hydraforce แทนวาล์วตลับ |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV10-3L-0-N ไฮดรอลิกโซลินอยด์วาล์ว 2 ตำแหน่ง 3 ทิศทางควบคุมน้ำมันวาล์วตัดของ hydraforce โพรง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 3 ทาง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47C-0-N โซลินอยด์คาร์ทริดจ์วาล์ว 3 ตำแหน่ง, 4 พอร์ตปิดศูนย์ควบคุมโซลินอยด์เปิด / ปิด |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 11.4 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 278 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47AL-0-N ER หรือ DG สองขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าวาล์วเปิด-ปิดควบคุมสี่ทิศทางสามตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 328 มล./นาที ที่ 210 บาร์ |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |