| ชื่อสินค้า | KSV10-24-0-N VC10-2 ช่องโซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิกแบบสองตำแหน่งสองทาง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSF16-22-0-N Hydraforce Hydraforce Replacement Valve Hydraulic Solenoid Valve ด้วยสองวิธีสองตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSF12-22-0-N สองวิธีสองตำแหน่ง VC-10 ช่องพร้อมวาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| หลุมโพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | คาร์ทริดจ์โซลินอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV10-40-0-N วาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าขดลวดคู่ไฮดรอลิก 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทางเปิด/ปิดวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 11.40 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 4 ทางเปิดวาล์วโซลินอยด์ |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47CL-0-N คอยล์คู่เปิด/ปิดวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า 4 ทิศทาง 3 ตำแหน่งสำหรับระบบไฮดรอลิก |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 11.4 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 278 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47AL-0-N พร้อมช่อง Hydraforce VC10-2 คอยล์คู่ 3 ตำแหน่ง 4 ทางโซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตร / นาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV104754B-0-N ที่กำหนดเองน้ำมันพอร์ตประเภทตลับวาล์วโซลินอยด์พร้อมวาล์วไฮดรอลิกสี่ทิศทางสามตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC10-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ VBCD |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 350 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอลูมิเนียม 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | KSV10-25-0-N VC10-2 วาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิกช่อง 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิกที่มี 2 ตำแหน่ง 3 ทางควบคุมน้ำมันตัดวาล์วไฮดราฟฟอร์ซ |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 3 ทาง |