| ชื่อสินค้า | KSV10-24L-0-N แคลปซอลีนอยด์ไฮดรอลิกกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่อง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ แรงดัน 1 พอร์ต: 250Bar |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV12-24-0-N แวลฟ์ซอลีนอยด์ไฮดรอลิกของเครื่องขุด VC12 ช่องว่างที่มีแวลฟ์ซอลีนอยด์กล่องสําหรับระบบไฮด |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 76 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV12-34-0-N โซลินอยด์วาล์วควบคุมการไหล, โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก 3 ทางสามตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ผลิตภัณฑ์ | 8 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| ความดันระดับ | 60 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25L/นาที |
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | -20°C-+90°C |
| ใช้ช่วงความสะอาด | ใช้ช่วงความสะอาด |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายความดันและวาล์วนิรภัย |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25 ลิตร/นาที |
| อัตราการรั่วไหลภายใน | 2 ท่าทางที่ 10 บาร์, ขนาดสูงสุด 5 น้ําตก/นาที |
| ชื่อสินค้า | KPV72-31 2 ตำแหน่ง 3 ทาง VC12-3 ช่อง hydraforce สัดส่วนวาล์วไหลและวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | VC12-3 |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก 2-6 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ความดัน 25MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | ในกรอบปิดซอลเนโอได |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KSV08-30-0-N วาล์วควบคุมการไหลโซลินอยด์ วาล์วไฮดรอลิกโซลินอยด์ 3 ทาง 3 ตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-3 |
| ต้านทานแรงดัน | แรงดัน 360 บาร์ (5075 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | จําหน่ายน้ํามันผู้ทดลอง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบาย / วาล์วล้น |
|---|---|
| โพรง | T-18A |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 760 lpm |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 °C ~ 120 °C (การปิดยางไนทรีลแบบมาตรฐาน) |