| ชื่อสินค้า | KSF12-23-0-N ประเภทตลับโซลินอยด์วาล์ว, ตลับเกลียวโซลินอยด์วาล์ว ER DG DL ขั้วต่อโซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองทางสองตําแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47A-0-N ไฮดรอลิกโซลินอยด์วาล์วขดลวดคู่ 4 ทิศทาง 3 ตำแหน่งเกลียวเปิด/ปิดวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 11.4 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 278 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47CL-0-N คอยล์คู่เปิด/ปิดวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า 4 ทิศทาง 3 ตำแหน่งสำหรับระบบไฮดรอลิก |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 11.4 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 278 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47BL-0-N วาล์วสปูลสี่พอร์ต + วาล์วมาตรฐานไฮดรอลิกตัวเชื่อมต่อสองตัวสามารถแลกเปลี่ยนกับ Hydrafo |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47DL-0-N เสียบช่องไฮดรอลิกมาตรฐาน VC10 แบบ 4 ทาง 3 ตำแหน่งแทนวาล์วไฮดราฟอร์ซได้ |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC10-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบาย / วาล์วล้น |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 113 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง (กรวยเดี่ยว, ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | VC10-2 แบบทั่วไปทั้งหมด |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ = 35 MPa |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง (กรวยเดี่ยว, ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | KPV72-30A ไฮดรอลิกวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า,proportional Flow Valve,ER DG Connector 12V 24V 13V 27V สั |
|---|---|
| โพรง | VC12-3 |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| ปานกลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | KSQMV-B วาล์วแบบเดียว วาล์วหล่อกล่องเดียว วาล์วช่วยกล่องแบบเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | ประเภทท่อ |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |