| ชื่อสินค้า | KSV08-40L-0-N SOLENOID CARTRIDGE VALVE SPOOL, 4 พอร์ต, 2 ตำแหน่ง DIN43650 หรือขั้วต่อ ER DT04-2P |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 11.40 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทาง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วไฮดรอลิก KSV10-44 ควบคุมทิศทาง 2 ตำแหน่งแบบทำงานตรง 4 ทิศทาง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | แรงดัน 360 บาร์ (5075 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว) |
| จัดอันดับกระแส | 25ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 3 ตำแหน่ง 5 ทาง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-43-0-N SOLENOID CARTRIDGE VALVE SPOOL, วาล์ว 4 ตำแหน่ง 2 ตำแหน่ง, วาล์วควบคุมการเปิด/ปิดโซลินอ |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC10-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 23 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทาง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-40-0-N วาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าขดลวดคู่ไฮดรอลิก 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทางเปิด/ปิดวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 11.40 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทาง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-40-0-N วาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าขดลวดคู่ไฮดรอลิก 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทางเปิด/ปิดวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 11.40 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 4 ทางเปิดวาล์วโซลินอยด์ |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47A-0-N ไฮดรอลิกโซลินอยด์วาล์วขดลวดคู่ 4 ทิศทาง 3 ตำแหน่งเกลียวเปิด/ปิดวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 11.4 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 278 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47AL-0-N ER หรือ DG สองขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าวาล์วเปิด-ปิดควบคุมสี่ทิศทางสามตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 328 มล./นาที ที่ 210 บาร์ |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47BL-0-N ไฮดรอลิกโซลินอยด์วาล์วพร้อมขั้วต่อคู่ DIN43650 หรือ DT04-2P วาล์วตลับเกลียว |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 328 มล./นาที ที่ 210 บาร์ |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47DL-0-N ปลั๊กโซลินอยด์วาล์วทุกชนิด, วาล์วคาร์ทริดจ์ช่องมาตรฐาน hydraforce คอยล์คู่ |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 11.4 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 278 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47AL-0-N พร้อมช่อง Hydraforce VC10-2 คอยล์คู่ 3 ตำแหน่ง 4 ทางโซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตร / นาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |