| ชื่อสินค้า | บอลวาล์วตรงแรงดันสูง HBKH , วาล์วตัดไฮดรอลิก , บอลวาล์วไฮดรอลิกแบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ชนิด | วาล์วแรงดันสูง 2 ทาง, บอลวาล์ว 3 ทาง / บอลวาล์วตรง VH2V / บอลวาล์ว HBKH / บอลวาล์ว BKH ตรง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตร/นาที หรือการไหลที่ร้องขอ |
| หลักการทำงาน | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| ชื่อสินค้า | SBKH QT500-7 ตัววาล์วเหล็กพร้อมการปรับพื้นผิวบอลวาล์วแรงดันสูงโลหะผสมสังกะสีนิกเกิล |
|---|---|
| ชนิด | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตร/นาที หรือการไหลที่ร้องขอ |
| หลักการทำงาน | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| ชื่อสินค้า | SPKH บอลวาล์วยึดเพลท , บอลวาล์วติดท่อร่วม , วาล์วตัดไฮดรอลิก |
|---|---|
| ชนิด | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20L/40L/ 60l / 80L / Min หรือการไหลที่ร้องขอ |
| หลักการทำงาน | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| ชื่อสินค้า | SPKH บอลวาล์วเหล็ก 2 ทางสำหรับติดตั้งแผ่นท่อร่วม, วาล์วตัดแรงดันสูง |
|---|---|
| ชนิด | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| จัดอันดับความดัน | 315bar |
| จัดอันดับกระแส | 20L/40L/ 60l / 80L / Min หรือการไหลที่ร้องขอ |
| หลักการทำงาน | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| ชื่อสินค้า | บล็อกท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิกจากโรงงานโดยตรง สำหรับอุปกรณ์เครื่องกลขนาดใหญ่ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 360บาร์ / 230บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 38เมกะปาสคาล/ 23เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันตลับหมึก |
| ชื่อสินค้า | KSF12-23-0-N ประเภทตลับโซลินอยด์วาล์ว, ตลับเกลียวโซลินอยด์วาล์ว ER DG DL ขั้วต่อโซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองทางสองตําแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-24L-0-N ไฮดรอลิกกล่องซอลีนอยด์แวลล์, สองทางสองตําแหน่งซอลีนอยด์หมวดชนิดแวลล์ |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV10-24L-0-N แคลปซอลีนอยด์ไฮดรอลิกกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่อง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ แรงดัน 1 พอร์ต: 250Bar |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV10-24-0-N VC10-2 ช่องโซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิกแบบสองตำแหน่งสองทาง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV12-24-0-N แวลฟ์ซอลีนอยด์ไฮดรอลิกของเครื่องขุด VC12 ช่องว่างที่มีแวลฟ์ซอลีนอยด์กล่องสําหรับระบบไฮด |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 76 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |