| ชื่อสินค้า | KSV10-47BL-0-N วาล์วสปูลสี่พอร์ต + วาล์วมาตรฐานไฮดรอลิกตัวเชื่อมต่อสองตัวสามารถแลกเปลี่ยนกับ Hydrafo |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47CL-0-N โซลินอยด์วาล์ว 4 พอร์ต 3 ทางเดียวกันกับ Hydraforce เกลียวในโซลินอยด์วาล์วพร้อมคอยล์ |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) = 35Mpa |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หน้าที่ | 4 ทาง 3 ตำแหน่ง บนวาล์วปิด |
| ชื่อสินค้า | KSV104754B-0-N ที่กำหนดเองน้ำมันพอร์ตประเภทตลับวาล์วโซลินอยด์พร้อมวาล์วไฮดรอลิกสี่ทิศทางสามตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC10-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-58C-0-N พร้อมขดลวดคู่ ER หรือ DG ตัวเชื่อมต่อไฮดรอลิกโซลินอยวาล์ว 5 พอร์ต 3 ทางปลั๊กวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-5 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 8 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 164 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | 5 ทาง 3 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV08-58C-0-N ประเภทตลับโซลินอยด์วาล์ว, ไฮดรอลิกขั้วต่อคู่ 5 วิธี 3 ตำแหน่งวาล์วเปิด/ปิด |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-5 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 8 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 164 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | 5 ทาง 3 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV08-58C-0-N ขนาดใหญ่ตลับหมึกวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า 5 พอร์ต SPOOL Plug 3 ตำแหน่งเปิด/ปิดวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-5 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 8 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 164 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | 5 ทาง 3 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | 2-6 โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ความดัน 250 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | สูงสุด 350 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโซเลนอยด์ 2 สถานะและ 6 ทาง |
| วัสดุวาล์ว | โลหะ,เหล็ก หรืออัลลูมิเนียม หรือตามวัสดุที่ต้องการ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปีกผีเสื้อทางเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายความดันและวาล์วนิรภัย |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25 ลิตร/นาที |
| อัตราการรั่วไหลภายใน | 2 ท่าทางที่ 10 บาร์, ขนาดสูงสุด 5 น้ําตก/นาที |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายความดันและวาล์วนิรภัย |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25 ลิตร/นาที |
| อัตราการรั่วไหลภายใน | 2 ท่าทางที่ 10 บาร์, ขนาดสูงสุด 5 น้ําตก/นาที |