| ชื่อสินค้า | VBCD-SE-FLV หนึ่งวาล์วสมดุลพร้อมเหล็ก QT500-7 บล็อกวาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์สังกะสีและโลหะผสมนิกเกิล |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | เหล็ก QT500-7 : 350 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | อลูมิเนียม 6061-T6 : 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กหรืออะลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | VBCD-SE-3VIE วาล์วไฮดรอลิก overcenter ผลิตในประเทศจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / อลูมิเนียม 210 bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 35Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วบาลานซ์เดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | VBCD-ED-A G1/2 พร้อมวาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์คาร์ทริดจ์คู่ไหล 60 ลิตร, วาล์วปรับสมดุลนักบินคู่ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 35 Mpa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอลูมิเนียม 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์หรือวาล์วบาลานซ์หรือวาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | VBCD-ED-A G1/2 พร้อมวาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์คาร์ทริดจ์คู่ไหล 60 ลิตร, วาล์วปรับสมดุลนักบินคู่ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 350 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอลูมิเนียม 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปรับสมดุลที่ใช้โดยนักบิน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 350 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอลูมิเนียม 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | VBCD-SE-3VIE วาล์วไฮดรอลิก overcenter ผลิตในประเทศจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 351 บาร์ / อลูมิเนียม 210 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 35 MPa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วสมดุลทางเดียว |
| วัสดุวาล์ว | QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | VBCD-SEA G1/4 G1/2 G3/8 G3/4 overcenter vlave, ไฮดรอลิกหนึ่งหรือสองวาล์วสมดุลตลับหมึก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa/ 21MP |
| ประเภทวาล์ว | เหนือวาล์วกลาง |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KLCD 3/8 DEFL ตัววาล์วเหล็กคุณภาพสูงพร้อมพื้นผิวโลหะผสมสังกะสี G3/8 วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 350 บาร์ วัสดุเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 210 บาร์ ชนิดวัสดุอลูมิเนียม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | KSV08-33L-0-N มาตรฐานเกลียวตลับโซลินอยด์วาล์ว 24V 12V hydraforce แทนวาล์วไฮดรอลิก 3 ทาง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | ปลั๊กโซลินอยด์วาล์ว 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-58C-0-N ขนาดใหญ่ตลับหมึกวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า 5 พอร์ต SPOOL Plug 3 ตำแหน่งเปิด/ปิดวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-5 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 8 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 164 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | 5 ทาง 3 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |