| ชื่อสินค้า | K28DCF08-10-210 โซลินอยด์วาล์ว 8 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 210bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 21MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วกันระเบิดสําหรับระบบไฮดรอลิก อะไหล่ไฮดรอลิกสําหรับเครื่องขุด |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 550bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 55 Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 ชิ้นส่วนไฮดรอลิกของรถขุดแบบกำหนดเอง, วาล์วป้องกันการระเบิดสำหรับชิ้นส่วนอะไหล่เครื่องจั |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 550bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 55 Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วระเบิดระบบไฮดรอลิกสำหรับรถบรรทุกหนัก, ผลิตวาล์วไฮดรอลิกป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 550bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 55 Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วปิดไฟ |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วโหลดไฮดรอลิก, วาล์วป้องกันการระเบิดสำหรับงานหนัก, วาล์วป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 55Mpa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูง 550 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | รถยนต์ที่ปรับแต่งโดยใช้โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิกแบบสัดส่วน, วาล์วควบคุมทิศทางแบบสัดส่วน |
|---|---|
| โพรง | ตามคำขอของลูกค้า |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | รถยนต์ที่ปรับแต่งโดยใช้โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิกแบบสัดส่วน, วาล์วควบคุมทิศทางแบบสัดส่วน |
|---|---|
| โพรง | ตามคำขอของลูกค้า |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ / 350 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโซลินอยด์แบบควบคุมทิศทางตามสัดส่วนที่ขายดีที่สุดสำหรับระบบไฮดรอลิกของรถยนต์ |
|---|---|
| โพรง | ตามความต้องการของลูกค้า |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ / 350 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| วัสดุ | VRDD เช็ควาล์วตลับคู่พร้อมวาล์วล็อคไฮดรอลิกสองตลับ |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่เครื่องจักร |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือปิดผนึกน้ำมัน |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | ประเภทน้ํามันเหลว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล็อคไฮดรอลิก |
|---|---|
| การใช้งาน | การใช้ระบบไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | วาล์วล็อคไฮดรอลิกแบบท่อและแบบติดตั้งจาน |
| บล็อกวาล์ว | ตัววาล์วทำจากเหล็ก QT500-7 |
| การบรรจุ | PE/กล่อง/กล่องไม้/พาเลทหรือตามที่ร้องขอ |