| ชื่อสินค้า | KSV104754B-0-N โซลินอยด์วาล์วชนิดตลับบรรจุน้ำมันไฮดรอลิกพร้อมวาล์วไฮดรอลิก 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KDPC05-G3/8 นำร่องเช็ควาล์ว, วาล์วล็อคไฮดรอลิกตลับเดียวหรือคู่ |
|---|---|
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนเครื่องจักรระบบไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ประเภทท่อ |
| วัสดุตัววาล์ว | QT500-7 |
| สื่อ | น้ำมัน |
| วัสดุ | วาล์วล็อคไฮดรอลิกชนิดหน้าแปลน VRSL-FL, วาล์วตรวจสอบดำเนินการนำร่อง G1/2 ไหล 50 ลิตร |
|---|---|
| การใช้งาน | ส่วนเครื่องจักรไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแผ่นหรือชนิดท่อ |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | ประเภทน้ํามันเหลว |
| ชื่อสินค้า | KSF12-23-0-N ประเภทตลับโซลินอยด์วาล์ว, ตลับเกลียวโซลินอยด์วาล์ว ER DG DL ขั้วต่อโซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองทางสองตําแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-24L-0-N ไฮดรอลิกกล่องซอลีนอยด์แวลล์, สองทางสองตําแหน่งซอลีนอยด์หมวดชนิดแวลล์ |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV10-24L-0-N แคลปซอลีนอยด์ไฮดรอลิกกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่องกล่อง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ แรงดัน 1 พอร์ต: 250Bar |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV08-35L-0-N ปลั๊ก 3 ตำแหน่ง 2 ตำแหน่งในวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า, ประเภทตลับหมึกควบคุมการไหลวาล์วขดล |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตร / นาที |
| หลักการทำงาน | ประเภท 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV104754B-0-N ที่กำหนดเองน้ำมันพอร์ตประเภทตลับวาล์วโซลินอยด์พร้อมวาล์วไฮดรอลิกสี่ทิศทางสามตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC10-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-58C-0-N ประเภทตลับโซลินอยด์วาล์ว, ไฮดรอลิกขั้วต่อคู่ 5 วิธี 3 ตำแหน่งวาล์วเปิด/ปิด |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-5 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 8 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 164 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | 5 ทาง 3 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 360 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 114ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง (กรวยเดี่ยว, ปกติปิด) |