| ชื่อสินค้า | วาล์วลดแรงดันตามสัดส่วน 24V 6 วาล์วท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิกพร้อมบล็อกเหล็ก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ตัวเครื่องอะลูมิเนียม 210bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | เหล็กหรืออลูมิเนียม: 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | ไฮดรอลิคโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วไฮดรอลิก manifolds 12 vlotalge 24 แรงดันไฟฟ้าสัดส่วนวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า,วาล์วเหล็กวาล์ว Gro |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ตัวเครื่องอะลูมิเนียม 210bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | เหล็กหรืออลูมิเนียม: 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | ไฮดรอลิคโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วไฮดรอลิกโอเวอร์เซ็นเตอร์แบบผสมสังกะสี-นิกเกิล 30L 60L 95L วาล์วถ่วงน้ำหนักแบบเดี่ยว VBSO |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / อลูมิเนียม 210 bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 35Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วปรับสมดุล |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | วาล์วลดแรงดันตามสัดส่วน 24V 6 ช่องวาล์วไฮดรอลิกพร้อมบล็อกเหล็ก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ตัวเรือนอะลูมิเนียม 21MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | เหล็กหรืออลูมิเนียม: 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | ไฮดรอลิคโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วลดแรงดันตามสัดส่วน 24V 6 วาล์วท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิกพร้อมบล็อกเหล็ก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ตัวเครื่องอะลูมิเนียม 210 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | เหล็กหรืออลูมิเนียม: 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | ไฮดรอลิคโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | หน่วยจ่ายน้ำมันไพล็อตพร้อมเหล็กสะสมไดแฟรมหรือท่อร่วมวาล์วออลูเมียม |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa/ 21MPa ขึ้นอยู่กับชนิดของวัสดุ |
| ประเภทซอง 1 | ไฮดรอลิคโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | การผลิตโซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิกแบบสัดส่วน, วาล์วลดแรงดันแบบสัดส่วน KDPR08-33 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ / 350 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันของไหล |
| ลักษณะไฟฟ้า | ตามที่ร้องขอ |
| ชื่อสินค้า | บอลวาล์ว / บอลวาล์วแรงดันสูง |
|---|---|
| ชนิด | วาล์วแรงดันสูง 2 ทาง, บอลวาล์ว 3 ทาง / บอลวาล์วตรง VH2V / บอลวาล์ว HBKH / บอลวาล์ว BKH ตรง |
| จัดอันดับความดัน | 315bar |
| จัดอันดับกระแส | 20L/นาที |
| หลักการทำงาน | ตัดวาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 การห่อหุ้มวาล์ว Ex-proof Ex-m และกล่องหุ้มกันไฟ Ex-t วาล์วป้องกันการระเบิดไฮดรอลิก Ex-t |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 55Mpa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูง 550 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | วัสดุ QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | บอลวาล์ว / บอลวาล์วแรงดันสูง |
|---|---|
| ชนิด | วาล์วแรงดันสูง 2 ทาง, บอลวาล์ว 3 ทาง / บอลวาล์วตรง VH2V / บอลวาล์ว HBKH / บอลวาล์ว BKH ตรง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20L/นาที |
| หลักการทำงาน | ตัดวาล์ว |