| ชื่อสินค้า | KSV10-25-0-N VC10-2 วาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิกช่อง 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิกที่มี 2 ตำแหน่ง 3 ทางควบคุมน้ำมันตัดวาล์วไฮดราฟฟอร์ซ |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 3 ทาง |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 113 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง (กรวยเดี่ยว, ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | KLCD VBCD G3 / 4DE-A วัลล์ฟไฮดรอลิกออฟเวอร์เซ็นเตอร์ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| ระยะการไหล | จาก 20 ลิตรถึง 150 ลิตรตามที่คุณต้องการ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT 500-7 หรือ 6061-T6 |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องช่องแบบ VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | ความดัน 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | กระแสขนาด 30L/Min |
| หลักการทำงาน | ประเภทตู้ตรวจสอบแบบเดียว |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 30L/นาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| โพรง | VC08-2, CV10, CV12... สามารถใช้ได้ |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | กระแส 30 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ไฮดรอลิก KLDC 1/2DF/FL พร้อมเช็ควาล์วไพล็อตขนาดเกลียว G1/2 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 35MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 350 0บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปรับสมดุลแบบใช้นักบินคู่ขนาดเกลียวต่างๆ พร้อมอัตราการไหล 20-180 ลิตร |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 350 0บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | KSXS08S-60-350 Kaienli ทำวาล์วตรวจสอบดำเนินการนำร่อง ท่อร่วมพร้อมวาล์วล็อค |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่ไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแบบท่อและแบบแผ่น |
| บล็อกวาล์ว | เหล็ก QT500-7 |
| การบรรจุ | PE/กล่อง/กล่องไม้/พาเลทหรือตามที่ร้องขอ |