| ชื่อสินค้า | KSV08-30L-0-N ไฮดรอลิกวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าสามทางสองตำแหน่ง ER DT04-2P 12V หรือ 24V |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-3L-0-N ไฮดรอลิกโซลินอยด์วาล์ว 2 ตำแหน่ง 3 ทิศทางควบคุมน้ำมันวาล์วตัดของ hydraforce โพรง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 3 ทาง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47A-0-N ไฮดรอลิกโซลินอยด์วาล์วขดลวดคู่ 4 ทิศทาง 3 ตำแหน่งเกลียวเปิด/ปิดวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 11.4 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 278 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47AL-0-N ER หรือ DG สองขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าวาล์วเปิด-ปิดควบคุมสี่ทิศทางสามตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 328 มล./นาที ที่ 210 บาร์ |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47CL-0-N คอยล์คู่เปิด/ปิดวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า 4 ทิศทาง 3 ตำแหน่งสำหรับระบบไฮดรอลิก |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 11.4 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 278 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47DL-0-N เสียบช่องไฮดรอลิกมาตรฐาน VC10 แบบ 4 ทาง 3 ตำแหน่งแทนวาล์วไฮดราฟอร์ซได้ |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC10-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47B-0-N รองรับการออกแบบระบบไฮดรอลิก OEM ODM ผลิตในจีนสำหรับวาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| หลุมโพรง | รู VC10-4 |
| ความดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| อัตราการไหล | สูงสุด 22.7 ลิตรต่อนาที (6 gpm) ที่ 207 บาร์ (3000 psi) สูงสุด 328 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ VBCD |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 350 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอลูมิเนียม 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | KSV08-30-0-N วาล์วควบคุมการไหลโซลินอยด์ วาล์วไฮดรอลิกโซลินอยด์ 3 ทาง 3 ตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-3 |
| ต้านทานแรงดัน | แรงดัน 360 บาร์ (5075 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KDPS5A1-G3/8-FL วาล์วล็อคไฮดรอลิกตลับเดียวพร้อมเช็ควาล์วนำร่องหนึ่งตัว |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบวาล์วไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ประเภทท่อ / ประเภทแผ่น |
| ลักษณะ | การประมวลผลวัสดุ QT500-7 |
| สื่อ | สื่อน้ํามันเหลว |