| ชื่อสินค้า | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20L/นาที |
| หลักการทำงาน | สามตำแหน่ง สองทาง (กรวยเดียว ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20L/นาที |
| หลักการทำงาน | สถานที่สาม สองทาง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วนิรภัยล้น |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 80 ลิตรต่อนาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KPRDB-LAN วาล์วระบายแรงดันพร้อมรูช่องมาตรฐาน วาล์วลดแรงดันชนิดตลับ T-11A |
|---|---|
| โพรง | ที-11เอ |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 40 ลิตร/นาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KLCD VBCD G3 / 4DE-A วัลล์ฟไฮดรอลิกออฟเวอร์เซ็นเตอร์ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| ช่วงการไหล | จาก 20 ลิตรถึง 150 ลิตรตามที่คุณต้องการ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT 500-7 หรือ 6061-T6 |
| ชื่อสินค้า | KLCD-1-2DE พร้อมบาลานซ์วาล์ว 2 ตัว, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ G1/2 พร้อมคาร์ทริดจ์คู่ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| ช่วงการไหล | จาก 20 ลิตรถึง 150 ลิตรตามที่คุณต้องการ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT 500-7 หรือ 6061-T6 |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ไฮดรอลิก VBCD-SE-FL G1/2 ผลิตในวาล์วสมดุลวาล์วระบายเดี่ยวแบบเหล็กของจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar สำหรับวัสดุเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 210 บาร์สำหรับวัสดุอะลูมิเนียม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กหรืออะลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KDPS5A1-G3/8-FL วาล์วล็อคไฮดรอลิกตลับเดียวพร้อมเช็ควาล์วนำร่องหนึ่งตัว |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดท่อหรือแผ่น |
| ลักษณะ | การประมวลผลวัสดุ QT500-7 |
| สื่อ | การใช้น้ำมันของเหลว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วไฮดรอลิก VRDD ตลับคู่พร้อมวาล์วล็อคแบบนำร่อง G1/4 G1/2 G3/4 G3/8 |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่ไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแบบท่อหรือแบบแผ่น |
| วัสดุตัววาล์ว | วัสดุ QT500-7 ของบล็อกวาล์ว |
| สื่อ | วาล์วควบคุมน้ำมัน |
| ชื่อสินค้า | KSV10-24-0-N VC10-2 ช่องโซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิกแบบสองตำแหน่งสองทาง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |