| ชื่อสินค้า | KSPC-G3/8 พร้อมวาล์วระบายความปลอดภัยสองตัว วาล์วล็อคไฮดรอลิกที่ใช้วาล์วเหล็ก QT500-7 |
|---|---|
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนซาเพรระบบไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | วาล์วล็อคชนิดติดตั้งแบบท่อและแบบเพลท |
| บล็อกวาล์ว | บล็อกวาล์วทำจากเหล็ก |
| การบรรจุ | PE/กล่อง/กล่องไม้/พาเลทหรือตามที่ร้องขอ |
| ชื่อสินค้า | KSV10-34-0-N วาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าไฮดรอลิกมาตรฐานพร้อมขั้วต่อ DG DIN43650, วาล์วไฮดรอลิกควบคุมการไ |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV12-34-0-N โซลินอยด์วาล์วควบคุมการไหล, โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก 3 ทางสามตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47CL-0-N โซลินอยด์วาล์ว 4 พอร์ต 3 ทางเดียวกันกับ Hydraforce เกลียวในโซลินอยด์วาล์วพร้อมคอยล์ |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) = 35Mpa |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หน้าที่ | 4 ทาง 3 ตำแหน่ง บนวาล์วปิด |
| ชื่อสินค้า | KSXS08S-60-350 Kaienli ทำวาล์วตรวจสอบดำเนินการนำร่อง ท่อร่วมพร้อมวาล์วล็อค |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่ไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแบบท่อและแบบแผ่น |
| บล็อกวาล์ว | เหล็ก QT500-7 |
| การบรรจุ | PE/กล่อง/กล่องไม้/พาเลทหรือตามที่ร้องขอ |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 11.4 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สี่ตําแหน่งสองทาง (โคนเดียว ปกติปิด) |
| วัสดุ | VRSD Pilot ใช้งานเช็ควาล์ววาล์วระบายความปลอดภัยแบบคู่ที่ผลิตในจีนวาล์วล็อคไฮดรอลิก |
|---|---|
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม/พาณิชยกรรม/ที่อยู่อาศัย |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | แผ่น/ท่อ/หน้าแปลน |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| วัสดุ | KDPC05-G3/8 ที่กำหนดเองวาล์วล็อคไฮดรอลิก G1/2 G3/8 G1/4 G3/4 นักบินดำเนินการวาล์วตรวจสอบ |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่เครื่องจักร |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือปิดผนึกน้ำมัน |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | ประเภทน้ํามันเหลว |
| ชื่อสินค้า | KSV12-24-0-N แวลฟ์ซอลีนอยด์ไฮดรอลิกของเครื่องขุด VC12 ช่องว่างที่มีแวลฟ์ซอลีนอยด์กล่องสําหรับระบบไฮด |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 76 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSF16-22-0-N Hydraforce Hydraforce Replacement Valve Hydraulic Solenoid Valve ด้วยสองวิธีสองตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |