| ชื่อสินค้า | KPR58-38A-0-N วาล์วลดความดันด้วยรูช่อง VC08-3 วาล์วลดความดันแบบไฮดรอลิกแบบมาตรฐาน |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 390 บาร์ (5700 psi) |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 18 ลิตรต่อนาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KPRDB-LAN วาล์วระบายแรงดันพร้อมรูช่องมาตรฐาน วาล์วลดแรงดันชนิดตลับ T-11A |
|---|---|
| โพรง | ที-11เอ |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 40 ลิตร/นาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KLCD-1-2DE พร้อมบาลานซ์วาล์ว 2 ตัว, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ G1/2 พร้อมคาร์ทริดจ์คู่ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| ช่วงการไหล | จาก 20 ลิตรถึง 150 ลิตรตามที่คุณต้องการ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT 500-7 หรือ 6061-T6 |
| ชื่อสินค้า | วาล์วถ่วงดุลไฮดรอลิก VBCD-SE-FL พร้อมวาล์วสองตลับปรับแต่งเกลียวน้ำมัน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 350 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอลูมิเนียม 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | KLCD 3/8 DEFL ตัววาล์วเหล็กคุณภาพสูงพร้อมพื้นผิวโลหะผสมสังกะสี G3/8 วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 350 บาร์ วัสดุเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 210 บาร์ ชนิดวัสดุอลูมิเนียม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล็อคไฮดรอลิกตลับเดียว VRSD พร้อมวาล์วตรวจสอบดำเนินการนำร่อง G1/2 G3/8 G1/4 G3/4 |
|---|---|
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม/พาณิชยกรรม/ที่อยู่อาศัย |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | จาน/ท่อ |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| ชื่อสินค้า | VRSL-FL พร้อมตัววาล์วเหล็ก เช็ควาล์วควบคุมด้วยคาร์ทริดจ์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือแผ่น |
| ลักษณะ | วัสดุ QT500-7 |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| ชื่อสินค้า | KDPS5A1-G3/8-FL วาล์วล็อคไฮดรอลิกตลับเดียวพร้อมเช็ควาล์วนำร่องหนึ่งตัว |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดท่อหรือแผ่น |
| ลักษณะ | การประมวลผลวัสดุ QT500-7 |
| สื่อ | การใช้น้ำมันของเหลว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วไฮดรอลิก VRDD ตลับคู่พร้อมวาล์วล็อคแบบนำร่อง G1/4 G1/2 G3/4 G3/8 |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่ไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแบบท่อหรือแบบแผ่น |
| วัสดุตัววาล์ว | วัสดุ QT500-7 ของบล็อกวาล์ว |
| สื่อ | วาล์วควบคุมน้ำมัน |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล็อคไฮดรอลิก VRDL พร้อมเช็ควาล์วควบคุมด้วยนักบินคู่ขนาด 20-100 ลิตร |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแผ่นเพลท และชนิดท่อ |
| บล็อกวาล์ว | เหล็ก QT500-7 |
| สื่อ | วาล์วควบคุมน้ำมัน |