| ชื่อสินค้า | ท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วนิรภัยแรงดัน |
|---|---|
| โพรง | VC10-3 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สปูลวาล์วสามทาง |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วกันระเบิดไฮดรอลิก, วาล์วล็อคไฮดรอลิกแบบกำหนดเอง, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 550บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 55 Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 6 ทาง ไฮดรอลิก 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 250บาร์ |
| อินเทอร์เฟซแบบเธรดภายนอกทั้งหมด | JIS B2351G3/8 |
| พื้นผิวตัววาล์ว | การรักษาพื้นผิวโลหะผสมสังกะสีนิกเกิล |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | 6061-T6 อลูมิเนียมไฮดรอลิกวาล์วManifolds/OEM ODMรองรับบล็อกวาล์ว,ป้องกันสนิมวาล์วSolenoidวาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์ / 210บาร์ ประเภทQT500-7/ 6061-T6 |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa/ 21MPa ขึ้นอยู่กับชนิดของวัสดุ |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | ท่อร่วมวาล์ว OEM ODM พร้อมระบบไฮดรอลิกธนาคารวาล์วสโลนอยด์ใช้แรงดันตามสัดส่วนลดกลุ่มวาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | สำหรับ 6061-6T : 210bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | ระบบไฮดรอลิกของรถขุดโดยใช้วาล์วแหล่งน้ำมันนำร่อง ชุดจ่ายน้ำมันนำร่องพร้อมตัวสะสมไดอะแฟรม |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / 210bar ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | pressure reduce valve. วาล์วลดความดัน proportional solenoid valve โซลินอยด์ว |
| ชื่อสินค้า | การออกแบบระบบไฮดรอลิกที่กําหนดเอง แมนฟิลด์วาล์วที่มีวาล์วโซเลโนอยด์ ร่างเหล็กที่มีวาล์วลดสัดส่วน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดันเหล็ก 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 210bar สำหรับอลูมิเนียม |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วคาร์ทริดจ์ไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | pressure reduce valve. วาล์วลดความดัน proportional solenoid valve โซลินอยด์ว |
| ชื่อสินค้า | การออกแบบระบบไฮดรอลิกที่กําหนดเองร่างเหล็กที่มีวาล์วลดสัดส่วน วาล์วทดลองเครื่องขุดด้วยรูปร่างวาล์วไฮ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดันเหล็ก 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 210bar สำหรับอลูมิเนียม |
| ประเภทซอง 1 | เสียบโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | pressure reduce valve. วาล์วลดความดัน proportional solenoid valve โซลินอยด์ว |
| ชื่อสินค้า | ออกแบบระบบไฮดรอลิกตามความต้องการ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 360บาร์ สำหรับเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 220 บาร์ สำหรับอลูมิเนียม |
| ประเภทซอง 1 | ปลั๊กในวาล์วโซลินอยด์ |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดัน วาล์วโซลินอยด์แบบสัดส่วน |