| ชื่อสินค้า | รถบรรทุกปั๊มหรือเครื่องจักรอุตสาหกรรมวาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ตลับเดียว วาล์วถ่วงน้ำหนักคู่พร้อมเกลียวน้ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | บาร์ 361 / บาร์อลูมิเนียม 221 ตามความต้องการ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 360 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์/วาล์วถ่วงดุล |
| วัสดุวาล์ว | โดยทั่วไปใช้วัสดุเหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | ท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 351 บาร์ / 211 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 36เมกะปาสคาล/ 22เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วลดแรงดันตามสัดส่วน 24V 6 ช่องวาล์วไฮดรอลิกพร้อมบล็อกเหล็ก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ตัวเรือนอะลูมิเนียม 21MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | เหล็กหรืออลูมิเนียม: 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | ไฮดรอลิคโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วลดแรงดันตามสัดส่วน 24V 6 วาล์วท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิกพร้อมบล็อกเหล็ก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ตัวเครื่องอะลูมิเนียม 210 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | เหล็กหรืออลูมิเนียม: 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | ไฮดรอลิคโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | 2-6 โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ความดัน 25MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโซเลนอยด์เปิด / ปิด |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก 2-6 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ความดัน 25MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | ในกรอบปิดซอลเนโอได |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | K28DCF08-10-210 โซลินอยด์วาล์ว 8 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 100บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| พลังงานแม่เหล็กไฟฟ้า | 20w |
| ชื่อสินค้า | K28DCF08-10-210 โซลินอยด์วาล์ว 8 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 210bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 21MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | SBKH QT500-7 ตัววาล์วเหล็กพร้อมการปรับพื้นผิวบอลวาล์วแรงดันสูงโลหะผสมสังกะสีนิกเกิล |
|---|---|
| ชนิด | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตร/นาที หรือการไหลที่ร้องขอ |
| หลักการทำงาน | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| ชื่อสินค้า | SPKH บอลวาล์วยึดเพลท , บอลวาล์วติดท่อร่วม , วาล์วตัดไฮดรอลิก |
|---|---|
| ชนิด | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20L/40L/ 60l / 80L / Min หรือการไหลที่ร้องขอ |
| หลักการทำงาน | บอลวาล์วแรงดันสูง |