| ชื่อสินค้า | บล็อกวาล์วเหล็ก QT500-7 พร้อมชุดจ่ายน้ำมันนักบินสะสมไดอะแฟรม |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa/ 21MPa ขึ้นอยู่กับชนิดของวัสดุ |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | ตัววาล์วเหล็กพร้อมชุดจ่ายน้ำมันนำร่องสะสมไดอะแฟรมผลิตในวาล์วทรัพยากรน้ำมันของจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / 210bar ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วนำร่องของรถขุดไฮดรอลิกพร้อมวาล์วแหล่งน้ำมันไดอะแฟรมที่ใช้ตัววาล์วเหล็กหรืออะลูมิเนียม |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / 210bar ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | ท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิกพร้อมโซลินอยด์วาล์ว, ชุดวาล์วทรัพยากรน้ำมันนำร่องตัววาล์วเหล็ก, ชุดวาล์วจ่ายน้ำม |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / 210bar ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | KSV10-43-0-N SOLENOID CARTRIDGE VALVE SPOOL, วาล์ว 4 ตำแหน่ง 2 ตำแหน่ง, วาล์วควบคุมการเปิด/ปิดโซลินอ |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC10-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 23 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทาง |
| ชื่อสินค้า | ปั๊มระดมความสมดุลแบบไฮดรอลิก OEM ODM ที่ได้รับการบําบัดอย่างแข็งแรง ปั๊ม overcenter แคททริจเดี่ยวหรื |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์ / อลูมิเนียม 210บาร์ ตามความต้องการ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 35Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วเหนือศูนย์ |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | รถบรรทุกปั๊มหรือเครื่องจักรอุตสาหกรรมวาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ตลับเดียว วาล์วถ่วงน้ำหนักคู่พร้อมเกลียวน้ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์ / อลูมิเนียม 210บาร์ ตามความต้องการ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 35Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์, วาล์วถ่วงน้ำหนัก |
| วัสดุวาล์ว | โดยทั่วไปใช้วัสดุเหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | รถบรรทุกปั๊มหรือเครื่องจักรอุตสาหกรรมวาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ตลับเดียว วาล์วถ่วงน้ำหนักคู่พร้อมเกลียวน้ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 360บาร์ / อลูมิเนียม 220บาร์ ตามความต้องการ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 36Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์/วาล์วถ่วงดุล |
| วัสดุวาล์ว | โดยทั่วไปใช้วัสดุเหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | OEM โซลินอยด์วาล์วนำร่องรถขุด ท่อร่วมจ่ายน้ำมันไฮดรอลิกสำหรับการผลิตขนาดใหญ่ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 360บาร์ / 220บาร์ ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูงสุด 36Mpa/ 22MPa |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | วาล์ว Overcenter คาร์ทริดจ์เดี่ยววาล์วถ่วงสองแบบสองข้าง wigh g1/2 เกลียวน้ำมัน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 361บาร์ / อลูมิเนียม 221บาร์ ตามความต้องการ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 360 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์/วาล์วถ่วงดุล |
| วัสดุวาล์ว | โดยทั่วไปใช้วัสดุเหล็ก QT500-7 |