| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายน้ําเกิน |
|---|---|
| โพรง | ช่อง T-19A |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 480 ลิตรต่อนาที |
| อัตราการรั่วไหลภายใน | ภายใน 200 ml/Min ที่ 100 bar สําหรับประตูหนึ่ง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 80 ลิตรต่อนาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| สินค้า | KQHF28H1-25/60 ไฮดรอลิกsolenoidวาล์วDGหรือER Connector 24V 12Vเหล็กวาล์ว |
|---|---|
| ความดันระดับ | 60 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25L/นาที |
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | -20°C-+90°C |
| ใช้ช่วงความสะอาด | ใช้ช่วงความสะอาด |
| ชื่อสินค้า | วาล์วนิรภัยล้น |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 80 ลิตรต่อนาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายน้ําเกิน |
|---|---|
| โพรง | ช่อง T-19A |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 480lpm |
| อัตราการรั่วไหลภายใน | ภายใน 200 ml/Min ที่ 100 bar สําหรับประตูหนึ่ง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบาย / วาล์วล้น |
|---|---|
| โพรง | T-18A |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 760 lpm |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 °C ~ 120 °C (การปิดยางไนทรีลแบบมาตรฐาน) |
| ชื่อสินค้า | KPR58-38A-0-N วาล์วลดความดันด้วยรูช่อง VC08-3 วาล์วลดความดันแบบไฮดรอลิกแบบมาตรฐาน |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 390 บาร์ (5700 psi) |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 18 ลิตรต่อนาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KPRDB-LAN วาล์วระบายแรงดันพร้อมรูช่องมาตรฐาน วาล์วลดแรงดันชนิดตลับ T-11A |
|---|---|
| โพรง | ที-11เอ |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 40 ลิตร/นาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วควบคุมคุณภาพสูงพร้อมตัววาล์วเหล็ก วาล์วไฮดรอลิกป้องกันการรั่วซึม |
|---|---|
| ความดัน | แรงดันพิกัด 55Mpa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูง 550 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันอดีต |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายความดันและวาล์วนิรภัย |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25 ลิตร/นาที |
| อัตราการรั่วไหลภายใน | 2 ท่าทางที่ 10 บาร์, ขนาดสูงสุด 5 น้ําตก/นาที |