| ชื่อสินค้า | ท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วนิรภัยแรงดัน |
|---|---|
| โพรง | VC10-3 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สปูลวาล์วสามทาง |
| ชื่อสินค้า | ท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | หน่วยจ่ายน้ำมันไพล็อตพร้อมเหล็กสะสมไดแฟรมหรือท่อร่วมวาล์วออลูเมียม |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa/ 21MPa ขึ้นอยู่กับชนิดของวัสดุ |
| ประเภทซอง 1 | ไฮดรอลิคโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 6 ทาง ไฮดรอลิก 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 250บาร์ |
| อินเทอร์เฟซแบบเธรดภายนอกทั้งหมด | JIS B2351G3/8 |
| พื้นผิวตัววาล์ว | การรักษาพื้นผิวโลหะผสมสังกะสีนิกเกิล |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วกันระเบิดสําหรับระบบไฮดรอลิก อะไหล่ไฮดรอลิกสําหรับเครื่องขุด |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 550bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 55 Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 ชิ้นส่วนไฮดรอลิกของรถขุดแบบกำหนดเอง, วาล์วป้องกันการระเบิดสำหรับชิ้นส่วนอะไหล่เครื่องจั |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 550bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 55 Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วระเบิดระบบไฮดรอลิกสำหรับรถบรรทุกหนัก, ผลิตวาล์วไฮดรอลิกป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 550bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 55 Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วปิดไฟ |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วโหลดไฮดรอลิก, วาล์วป้องกันการระเบิดสำหรับงานหนัก, วาล์วป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 55Mpa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูง 550 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 การห่อหุ้มวาล์ว Ex-proof Ex-m และกล่องหุ้มกันไฟ Ex-t วาล์วป้องกันการระเบิดไฮดรอลิก Ex-t |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 55Mpa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูง 550 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | วัสดุ QT500-7 |