| ชื่อสินค้า | ระบบไฮดรอลิกของรถขุดโดยใช้วาล์วแหล่งน้ำมันนำร่อง ชุดจ่ายน้ำมันนำร่องพร้อมตัวสะสมไดอะแฟรม |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / 210bar ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | pressure reduce valve. วาล์วลดความดัน proportional solenoid valve โซลินอยด์ว |
| ชื่อสินค้า | การออกแบบระบบไฮดรอลิกที่กําหนดเอง แมนฟิลด์วาล์วที่มีวาล์วโซเลโนอยด์ ร่างเหล็กที่มีวาล์วลดสัดส่วน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดันเหล็ก 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 210bar สำหรับอลูมิเนียม |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วคาร์ทริดจ์ไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | pressure reduce valve. วาล์วลดความดัน proportional solenoid valve โซลินอยด์ว |
| ชื่อสินค้า | การออกแบบระบบไฮดรอลิกที่กําหนดเองร่างเหล็กที่มีวาล์วลดสัดส่วน วาล์วทดลองเครื่องขุดด้วยรูปร่างวาล์วไฮ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดันเหล็ก 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 210bar สำหรับอลูมิเนียม |
| ประเภทซอง 1 | เสียบโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | pressure reduce valve. วาล์วลดความดัน proportional solenoid valve โซลินอยด์ว |
| ชื่อสินค้า | ออกแบบระบบไฮดรอลิกตามความต้องการ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 360บาร์ สำหรับเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 220 บาร์ สำหรับอลูมิเนียม |
| ประเภทซอง 1 | ปลั๊กในวาล์วโซลินอยด์ |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดัน วาล์วโซลินอยด์แบบสัดส่วน |
| Product Name | customized hydraulic system design |
|---|---|
| Rated pressure | 361bar pressure for steel |
| Maximum peak pressure | 221 bar pressure for aluminium |
| valve type 1 | plug in solenoid valves |
| valve type 2 | pressure reducing valve/proportional solenoid valve |
| ชื่อสินค้า | ออกแบบระบบไฮดรอลิกตามความต้องการ |
|---|---|
| Rated pressure | 361 bar pressure for steel |
| Maximum peak pressure | 221 bar pressure for aluminium |
| ประเภทซอง 1 | เสียบโซลินอยด์วาล์ว |
| valve type 2 | pressure reduce valve. proportional solenoid valve |
| ชื่อสินค้า | ออกแบบระบบไฮดรอลิกตามความต้องการ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 360 บาร์ สำหรับเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 220 บาร์ สำหรับอลูมิเนียม |
| ประเภทซอง 1 | ปลั๊กในวาล์วโซลินอยด์ |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดัน วาล์วโซลินอยด์แบบสัดส่วน |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 CV10,CV12... |
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 30 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| วัสดุ | VRDD เช็ควาล์วตลับคู่พร้อมวาล์วล็อคไฮดรอลิกสองตลับ |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่เครื่องจักร |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือปิดผนึกน้ำมัน |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | ประเภทน้ํามันเหลว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล็อคไฮดรอลิก VRSD พร้อมเช็ควาล์วนำร่องราคาที่ดีที่สุดที่ผลิตในจีนเหล็กทำวาล์วล็อคตรวจสอบสองครั้ |
|---|---|
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม/พาณิชยกรรม/ที่อยู่อาศัย |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | แผ่น/ท่อ/หน้าแปลน |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |