| ชื่อสินค้า | ตัววาล์วเหล็กพร้อมวาล์วโซลินอยด์วาล์วลดแรงดัน ท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / 210bar ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | ท่อวาล์วไฮดรอลิก, วาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิกไฟฟ้า 400 ลิตรพร้อมบล็อกเหล็ก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / 210bar ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | ท่อร่วมวาล์ว OEM ODM พร้อมระบบไฮดรอลิกธนาคารวาล์วสโลนอยด์ใช้แรงดันตามสัดส่วนลดกลุ่มวาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | สำหรับ 6061-6T : 210bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | 2-6 โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ความดัน 25MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโซเลนอยด์เปิด / ปิด |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 6 ทาง ไฮดรอลิก 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 250บาร์ |
| อินเทอร์เฟซแบบเธรดภายนอกทั้งหมด | JIS B2351G3/8 |
| พื้นผิวตัววาล์ว | การรักษาพื้นผิวโลหะผสมสังกะสีนิกเกิล |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| โพรง | วีซี 06, วีซี08-2 , ซีวี10,ซีวี12 ,ซีวี16 |
| จัดอันดับความดัน | 250 บาร์ 350 บาร์ 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 30ลิตร/นาที , 75ลิตร/นาที , 95ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วระเบิดระบบไฮดรอลิกสำหรับรถบรรทุกหนัก, ผลิตวาล์วไฮดรอลิกป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 550bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 55 Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วปิดไฟ |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | ชุดน้ำมันนำร่องของรถขุดพร้อมตัววาล์วเหล็กหรืออลูมิเนียมพร้อมวาล์วลดแรงดันและวาล์วโซลินอยด์แบบตลับ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa/ 21MPa ขึ้นอยู่กับชนิดของวัสดุ |
| ประเภทซอง 1 | ไฮดรอลิคโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 การห่อหุ้มวาล์ว Ex-proof Ex-m และกล่องหุ้มกันไฟ Ex-t วาล์วป้องกันการระเบิดไฮดรอลิก Ex-t |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 55Mpa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูง 550 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | วัสดุ QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20L/นาที |
| หลักการทำงาน | สามตำแหน่ง สองทาง (กรวยเดียว ปกติปิด) |