| ชื่อสินค้า | รถยนต์ที่ปรับแต่งโดยใช้โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิกแบบสัดส่วน, วาล์วควบคุมทิศทางแบบสัดส่วน |
|---|---|
| โพรง | ตามคำขอของลูกค้า |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | 2-6 โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ความดัน 25MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโซเลนอยด์เปิด / ปิด |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | ท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | หกทางสองตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 25 เมกะปาสคาล |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | K28DCF08-10-210 โซลินอยด์วาล์ว 8 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 210bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 21MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปีกผีเสื้อทางเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วกันระเบิดสําหรับระบบไฮดรอลิก อะไหล่ไฮดรอลิกสําหรับเครื่องขุด |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 550bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 55 Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วโหลดไฮดรอลิก, วาล์วป้องกันการระเบิดสำหรับงานหนัก, วาล์วป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 55Mpa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูง 550 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | 6061-T6 อลูมิเนียมไฮดรอลิกวาล์วManifolds/OEM ODMรองรับบล็อกวาล์ว,ป้องกันสนิมวาล์วSolenoidวาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์ / 210บาร์ ประเภทQT500-7/ 6061-T6 |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa/ 21MPa ขึ้นอยู่กับชนิดของวัสดุ |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | 6061-T6 อลูมิเนียมไฮดรอลิกวาล์วManifolds/OEM ODMรองรับบล็อกวาล์ว,ป้องกันสนิมวาล์วSolenoidวาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์ / 210บาร์ ประเภทQT500-7/ 6061-T6 |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa/ 21MPa ขึ้นอยู่กับชนิดของวัสดุ |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |