| ชื่อสินค้า | การออกแบบระบบไฮดรอลิกที่กําหนดเอง แมนฟิลด์วาล์วที่มีวาล์วโซเลโนอยด์ ร่างเหล็กที่มีวาล์วลดสัดส่วน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดันเหล็ก 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 210bar สำหรับอลูมิเนียม |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วคาร์ทริดจ์ไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | pressure reduce valve. วาล์วลดความดัน proportional solenoid valve โซลินอยด์ว |
| ชื่อสินค้า | ท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิกพร้อมโซลินอยด์วาล์ว, ชุดวาล์วทรัพยากรน้ำมันนำร่องตัววาล์วเหล็ก, ชุดวาล์วจ่ายน้ำม |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / 210bar ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | OEM โซลินอยด์วาล์วนำร่องรถขุด ท่อร่วมจ่ายน้ำมันไฮดรอลิกสำหรับการผลิตขนาดใหญ่ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 360บาร์ / 220บาร์ ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูงสุด 36Mpa/ 22MPa |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | ระบบไฮดรอลิกของรถขุดโดยใช้วาล์วแหล่งน้ำมันนำร่อง ชุดจ่ายน้ำมันนำร่องพร้อมตัวสะสมไดอะแฟรม |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / 210bar ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | pressure reduce valve. วาล์วลดความดัน proportional solenoid valve โซลินอยด์ว |
| ชื่อสินค้า | การออกแบบระบบไฮดรอลิกที่กําหนดเองร่างเหล็กที่มีวาล์วลดสัดส่วน วาล์วทดลองเครื่องขุดด้วยรูปร่างวาล์วไฮ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดันเหล็ก 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 210bar สำหรับอลูมิเนียม |
| ประเภทซอง 1 | เสียบโซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | pressure reduce valve. วาล์วลดความดัน proportional solenoid valve โซลินอยด์ว |
| ชื่อสินค้า | ออกแบบระบบไฮดรอลิกตามความต้องการ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 360บาร์ สำหรับเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 220 บาร์ สำหรับอลูมิเนียม |
| ประเภทซอง 1 | ปลั๊กในวาล์วโซลินอยด์ |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดัน วาล์วโซลินอยด์แบบสัดส่วน |
| Product Name | customized hydraulic system design |
|---|---|
| Rated pressure | 361bar pressure for steel |
| Maximum peak pressure | 221 bar pressure for aluminium |
| valve type 1 | plug in solenoid valves |
| valve type 2 | pressure reducing valve/proportional solenoid valve |
| ชื่อสินค้า | ออกแบบระบบไฮดรอลิกตามความต้องการ |
|---|---|
| Rated pressure | 361 bar pressure for steel |
| Maximum peak pressure | 221 bar pressure for aluminium |
| ประเภทซอง 1 | เสียบโซลินอยด์วาล์ว |
| valve type 2 | pressure reduce valve. proportional solenoid valve |
| ชื่อสินค้า | ออกแบบระบบไฮดรอลิกตามความต้องการ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 360 บาร์ สำหรับเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 220 บาร์ สำหรับอลูมิเนียม |
| ประเภทซอง 1 | ปลั๊กในวาล์วโซลินอยด์ |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดัน วาล์วโซลินอยด์แบบสัดส่วน |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47BL-0-N ไฮดรอลิกโซลินอยด์วาล์วพร้อมขั้วต่อคู่ DIN43650 หรือ DT04-2P วาล์วตลับเกลียว |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 328 มล./นาที ที่ 210 บาร์ |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |