| ชื่อสินค้า | KSV08-31L-0-N โซลินอยด์วาล์วคาร์ทริดจ์ที่ดำเนินการ, ปลั๊กไฮดรอลิก 3 ทาง 2 ตำแหน่งในโซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47DL-0-N ปลั๊กโซลินอยด์วาล์วทุกชนิด, วาล์วคาร์ทริดจ์ช่องมาตรฐาน hydraforce คอยล์คู่ |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 11.4 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 278 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | ท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | ท่อร่วมวาล์วไฮดรอลิก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 351 บาร์ / 211 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 36เมกะปาสคาล/ 22เมกะปาสคาล |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ VBCD |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 350 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอลูมิเนียม 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | KLCD G1/2 DF/FL แคลปอเวอร์เซ็นเตอร์ 2 แคททริจ พร้อม G1/2 ขนาดเส้นใย แคลปอเวอร์เซ็นเตอร์แบบท่อ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT 500-7 |
| ชื่อสินค้า | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 20L/นาที |
| หลักการทำงาน | สามตำแหน่ง สองทาง (กรวยเดียว ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | รถบรรทุกปั๊มหรือเครื่องจักรอุตสาหกรรมวาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ตลับเดียว วาล์วถ่วงน้ำหนักคู่พร้อมเกลียวน้ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 360บาร์ / อลูมิเนียม 220บาร์ ตามความต้องการ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 36Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์/วาล์วถ่วงดุล |
| วัสดุวาล์ว | โดยทั่วไปใช้วัสดุเหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | รถบรรทุกปั๊ม / เครื่องจักรกลอุตสาหกรรม วาล์ว overcenter แคททริจเดี่ยว, วาล์ว counterbalance สอง Wigh |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 360bar หรืออะลูมิเนียม 220 bar ตามที่ต้องการ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 36 เมกะปาสคาล |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์/วาล์วถ่วงดุล |
| วัสดุวาล์ว | โดยทั่วไปใช้วัสดุเหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | วาล์ว Overcenter คาร์ทริดจ์เดี่ยววาล์วถ่วงสองแบบสองข้าง wigh g1/2 เกลียวน้ำมัน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 361บาร์ / อลูมิเนียม 221บาร์ ตามความต้องการ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 360 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์/วาล์วถ่วงดุล |
| วัสดุวาล์ว | โดยทั่วไปใช้วัสดุเหล็ก QT500-7 |