| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 6 ทาง ไฮดรอลิก 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 250บาร์ |
| อินเทอร์เฟซแบบเธรดภายนอกทั้งหมด | JIS B2351G3/8 |
| พื้นผิวตัววาล์ว | การรักษาพื้นผิวโลหะผสมสังกะสีนิกเกิล |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KSV08-30 |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 35MPa |
| จัดอันดับกระแส | 5 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิกแบบสัดส่วน, วาล์วลดความดันแบบสัดส่วน KDPR08-33 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ / 350 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 ลิตรต่อนาที (14 แกลลอนต่อนาที) |
| กลาง | น้ำมันของเหลว |
| ลักษณะไฟฟ้า | ตามที่ร้องขอ |
| ชื่อสินค้า | VBCD-SE-3VIE วาล์วไฮดรอลิก overcenter ผลิตในประเทศจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 351 บาร์ / อลูมิเนียม 210 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 35 MPa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วสมดุลทางเดียว |
| วัสดุวาล์ว | QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบาย / วาล์วล้น |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง |
| ชื่อสินค้า | VRSL-FL พร้อมตัววาล์วเหล็ก เช็ควาล์วควบคุมด้วยคาร์ทริดจ์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือแผ่น |
| ลักษณะ | วัสดุ QT500-7 |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล้นตามสัดส่วนผกผัน (วาล์วกรวย) สำหรับการควบคุมไพล็อต |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 5 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง |
| ชื่อสินค้า | KSF08-22-0-N Excavator วาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิก, รูช่อง VC12 ที่มีวาล์วโซลินอยด์เกลียวสำหรับระบบไฮดรอล |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 76 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSF10-22-0-N-N Excavator วาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิก, รูช่อง VC12 ที่มีวาล์วโซลินอยด์เกลียวสำหรับระบบไฮดร |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 76 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV10-23LP-0-N VC10-2 กล่องไฮดรอลิสซอลีนอยด์ซัลเวนต์กับสองทางสองตําแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |