| ชื่อสินค้า | วาล์วปีกผีเสื้อทางเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KSQMV-B วาล์วแบบเดียว วาล์วหล่อกล่องเดียว วาล์วช่วยกล่องแบบเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | ประเภทท่อ |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | ระบบตรวจสอบระบายน้ําแบบท่อแบบ KSQMV แบบหนึ่งทาง G1/2 G3/8 /G1/4 G3/4 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | ประเภทท่อ |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล็อคทางเดียว VRSE, วาล์วตรวจสอบดำเนินการนำร่องไฮดรอลิก G1/4 G3/8 |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดท่อหรือชนิดติดตั้งจาน |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| ชื่อสินค้า | VRSL ชุดวาล์วล็อคไฮดรอลิกทางเดียวพร้อม G1/4 G3/8 G3/4 G1/2 ขนาดเล็กขนาดนักบินตรวจสอบ vlave |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือแผ่น |
| ลักษณะ | วัสดุเหล็ก |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วควบคุมคุณภาพสูงพร้อมตัววาล์วเหล็ก วาล์วไฮดรอลิกป้องกันการรั่วซึม |
|---|---|
| ความดัน | แรงดันพิกัด 55Mpa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูง 550 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันอดีต |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | SBKH QT500-7 ตัววาล์วเหล็กพร้อมการปรับพื้นผิวบอลวาล์วแรงดันสูงโลหะผสมสังกะสีนิกเกิล |
|---|---|
| ชนิด | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตร/นาที หรือการไหลที่ร้องขอ |
| หลักการทำงาน | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| ชื่อสินค้า | SPKH บอลวาล์วยึดเพลท , บอลวาล์วติดท่อร่วม , วาล์วตัดไฮดรอลิก |
|---|---|
| ชนิด | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20L/40L/ 60l / 80L / Min หรือการไหลที่ร้องขอ |
| หลักการทำงาน | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| ชื่อสินค้า | SPKH บอลวาล์วเหล็ก 2 ทางสำหรับติดตั้งแผ่นท่อร่วม, วาล์วตัดแรงดันสูง |
|---|---|
| ชนิด | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| จัดอันดับความดัน | 315bar |
| จัดอันดับกระแส | 20L/40L/ 60l / 80L / Min หรือการไหลที่ร้องขอ |
| หลักการทำงาน | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| ชื่อสินค้า | KSF12-22-0-N สองทางสองตําแหน่งปั๊มไฮดรอลิกในซอลีนอยด์แวนวาล์ว,2-2 คาร์ทริจซอลีนอยด์แวนวาล์ว |
|---|---|
| โพรง | VC12-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 113 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองทางสองตําแหน่ง |