| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก 2-6 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ความดัน 25MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | ในกรอบปิดซอลเนโอได |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | การผลิตโซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิกแบบสัดส่วน, วาล์วลดแรงดันแบบสัดส่วน KDPR08-33 |
|---|---|
| โพรง | ตามคำขอของลูกค้า |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ / 350 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | KSV08-34-0-N วาล์วควบคุมการไหลโซลินอยด์ วาล์วไฮดรอลิกโซลินอยด์ 3 ทาง 3 ตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-3 |
| ต้านทานแรงดัน | แรงดัน 360 บาร์ (5075 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์วแบบสัดส่วน |
|---|---|
| รูช่องวาล์ว | TC05013 |
| จัดอันดับความดัน | P: 50 บาร์ T: 30Bar |
| จัดอันดับอัตราการไหล | 10 ลิตร/นาที ดูแผนภูมิการทํางาน |
| ระยะอุณหภูมิ | -20 ℃ ถึง 90 ℃, ซีลยางไนไตรล์มาตรฐาน |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปีกผีเสื้อทางเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 350bar |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก, เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปีกผีเสื้อทางเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 35MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 350 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KPV72-31 2 ตำแหน่ง 3 ทาง VC12-3 ช่อง hydraforce สัดส่วนวาล์วไหลและวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | VC12-3 |
| จัดอันดับความดัน | 24 เมกะปาสคาล |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | VRSL ชุดวาล์วล็อคไฮดรอลิกทางเดียวพร้อม G1/4 G3/8 G3/4 G1/2 ขนาดเล็กขนาดนักบินตรวจสอบ vlave |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือแผ่น |
| ลักษณะ | วัสดุเหล็ก |
| สื่อ | สื่อน้ํามันเหลว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปีกผีเสื้อทางเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa และ 209Mpa ขึ้นอยู่กับตัววาล์ว |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วตรวจสอบไม่กลับ |
|---|---|
| โพรง | วีซี 06, วีซี08-2 , ซีวี10,ซีวี12 ,ซีวี16 |
| จัดอันดับความดัน | 250 บาร์ /350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 30ลิตร/นาที , 75ลิตร/นาที , 95ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |