| ชื่อสินค้า | VBCD-DE แคททริจคู่ที่มีกระบวนการไหล 40L 60L วาล์วปรับสมดุลไฮดรอลิกกับร่างกระบวนการเหล็ก QT500-7 ค้อน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar สําหรับกระบวนการกระบวนการเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 35Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วเหนือศูนย์ |
| วัสดุวาล์ว | สแตนเลส QT500-7 หรือวัสดุอลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | VRSL ชุดวาล์วล็อคไฮดรอลิกทางเดียวพร้อม G1/4 G3/8 G3/4 G1/2 ขนาดเล็กขนาดนักบินตรวจสอบ vlave |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือแผ่น |
| ลักษณะ | วัสดุเหล็ก |
| สื่อ | สื่อน้ํามันเหลว |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | VC10-2 แบบทั่วไปทั้งหมด |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ = 35 MPa |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง (กรวยเดี่ยว, ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | VRSL ชุดวาล์วล็อคไฮดรอลิกทางเดียวพร้อม G1/4 G3/8 G3/4 G1/2 ขนาดเล็กขนาดนักบินตรวจสอบ vlave |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือแผ่น |
| ลักษณะ | วัสดุเหล็ก |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล็อคไฮดรอลิก |
|---|---|
| การใช้งาน | การใช้ระบบไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | วาล์วล็อคไฮดรอลิกแบบท่อและแบบติดตั้งจาน |
| บล็อกวาล์ว | ตัววาล์วทำจากเหล็ก QT500-7 |
| การบรรจุ | PE/กล่อง/กล่องไม้/พาเลทหรือตามที่ร้องขอ |
| ชื่อสินค้า | KSV10-24-0-N VC10-2 ช่องโซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิกแบบสองตำแหน่งสองทาง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วถ่วงดุลไฮดรอลิก VBCD-SE-FL พร้อมวาล์วสองตลับปรับแต่งเกลียวน้ำมัน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 351 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอะลูมิเนียม 211 bar |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | วาล์วความปลอดภัยแบบไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25 ลิตร/นาที |
| อัตราการรั่วไหลภายใน | 2 ท่าทางที่ 10 บาร์, ขนาดสูงสุด 5 น้ําตก/นาที |
| ชื่อสินค้า | VBCD-SE-3VIE วาล์วไฮดรอลิก overcenter ผลิตในประเทศจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / อลูมิเนียม 210 bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 35Mpa |
| ประเภทวาล์ว | ชุดบาลานซ์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | วาล์วถ่วงดุลไฮดรอลิก VBCD-SE-FL พร้อมวาล์วสองตลับปรับแต่งเกลียวน้ำมัน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 350 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอลูมิเนียม 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |