| ชื่อสินค้า | KSF12-22-0-N สองทางสองตําแหน่งปั๊มไฮดรอลิกในซอลีนอยด์แวนวาล์ว,2-2 คาร์ทริจซอลีนอยด์แวนวาล์ว |
|---|---|
| โพรง | VC12-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 113 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองทางสองตําแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSF12-23-0-N ประเภทตลับโซลินอยด์วาล์ว, ตลับเกลียวโซลินอยด์วาล์ว ER DG DL ขั้วต่อโซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองทางสองตําแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปีกผีเสื้อทางเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปีกผีเสื้อทางเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 ชิ้นส่วนไฮดรอลิกของรถขุดแบบกำหนดเอง, วาล์วป้องกันการระเบิดสำหรับชิ้นส่วนอะไหล่เครื่องจั |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 550bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 55 Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปีกผีเสื้อทางเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KSV10-25-0-N VC10-2 วาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิกช่อง 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปีกผีเสื้อทางเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 350bar |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก, เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล็อคไฮดรอลิก VRSD พร้อมเช็ควาล์วนำร่องราคาที่ดีที่สุดที่ผลิตในจีนเหล็กทำวาล์วล็อคตรวจสอบสองครั้ |
|---|---|
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม/พาณิชยกรรม/ที่อยู่อาศัย |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | แผ่น/ท่อ/หน้าแปลน |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปิดแบบไฮดรอลิกแบบเดียว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่อง VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | กระแส 30 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |