| ชื่อสินค้า | KPV72-30A ไฮดรอลิกวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า,proportional Flow Valve,ER DG Connector 12V 24V 13V 27V สั |
|---|---|
| โพรง | VC12-3 |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| ปานกลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 การห่อหุ้มวาล์ว Ex-proof Ex-m และกล่องหุ้มกันไฟ Ex-t วาล์วป้องกันการระเบิดไฮดรอลิก Ex-t |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 55Mpa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูง 550 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | วัสดุ QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | KSF12-22-0-N สองทางสองตําแหน่งปั๊มไฮดรอลิกในซอลีนอยด์แวนวาล์ว,2-2 คาร์ทริจซอลีนอยด์แวนวาล์ว |
|---|---|
| โพรง | VC12-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 113 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองทางสองตําแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-24-0-N VC10-2 ช่องโซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิกแบบสองตำแหน่งสองทาง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSF16-22-0-N Hydraforce Hydraforce Replacement Valve Hydraulic Solenoid Valve ด้วยสองวิธีสองตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV08-30L-0-N ไฮดรอลิกวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าสามทางสองตำแหน่ง ER DT04-2P 12V หรือ 24V |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-3L-0-N ไฮดรอลิกโซลินอยด์วาล์ว 2 ตำแหน่ง 3 ทิศทางควบคุมน้ำมันวาล์วตัดของ hydraforce โพรง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 3 ทาง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-40-0-N วาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าขดลวดคู่ไฮดรอลิก 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทางเปิด/ปิดวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 11.40 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทาง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-40-0-N วาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าขดลวดคู่ไฮดรอลิก 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทางเปิด/ปิดวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 11.40 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 4 ทางเปิดวาล์วโซลินอยด์ |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47A-0-N ไฮดรอลิกโซลินอยด์วาล์วขดลวดคู่ 4 ทิศทาง 3 ตำแหน่งเกลียวเปิด/ปิดวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 11.4 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 278 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |