| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 300มล./นาที |
| หลักการทำงาน | สามตำแหน่ง สองทาง (กรวยเดียว ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | 2 ตำแหน่ง 6 ทาง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 250บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | ในกรอบปิดซอลเนโอได |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| สาเหตุ | ประเทศจีน |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก 2-6 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ความดัน 25MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | ในกรอบปิดซอลเนโอได |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | หกทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 25 เมกะปาสคาล |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 6 ทาง 2 ตำแหน่ง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 315bar |
| จัดอันดับกระแส | 100 ลิตร/นาที |
| ความดันของซอลีนอยด์แวนล์ | DC27V ± 15% |
| ประเภทซ็อกเก็ต | ER DT04-2P |
| ชื่อสินค้า | K28DCF08-10-210 โซลินอยด์วาล์ว 8 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 100บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| พลังงานแม่เหล็กไฟฟ้า | 20w |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | VC10-2 แบบทั่วไปทั้งหมด |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ = 35 MPa |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง (กรวยเดี่ยว, ปกติปิด) |
| สินค้า | KQHF28H1-25/60 ไฮดรอลิกsolenoidวาล์วDGหรือER Connector 24V 12Vเหล็กวาล์ว |
|---|---|
| ความดันระดับ | 60 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25L/นาที |
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | -20°C-+90°C |
| ใช้ช่วงความสะอาด | ใช้ช่วงความสะอาด |
| ผลิตภัณฑ์ | 8 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| ความดันระดับ | 60 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25L/นาที |
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | -20°C-+90°C |
| ใช้ช่วงความสะอาด | ใช้ช่วงความสะอาด |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์วแบบสัดส่วน |
|---|---|
| รูช่องวาล์ว | TC06025 |
| จัดอันดับความดัน | P: 50 บาร์ T: 30Bar |
| จัดอันดับอัตราการไหล | 5 ลิตร/นาที ดูแผนภูมิประสิทธิภาพ |
| ระยะอุณหภูมิ | -20 ℃ ถึง 90 ℃, ซีลยางไนไตรล์มาตรฐาน |