| ชื่อสินค้า | KSXS08S-60-350 Kaienli ทำวาล์วตรวจสอบดำเนินการนำร่อง ท่อร่วมพร้อมวาล์วล็อค |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่ไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแบบท่อและแบบแผ่น |
| บล็อกวาล์ว | เหล็ก QT500-7 |
| การบรรจุ | PE/กล่อง/กล่องไม้/พาเลทหรือตามที่ร้องขอ |
| ชื่อสินค้า | KSV08-34-0-N วาล์วควบคุมการไหลโซลินอยด์ วาล์วไฮดรอลิกโซลินอยด์ 3 ทาง 3 ตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-3 |
| ต้านทานแรงดัน | แรงดัน 360 บาร์ (5075 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV08-24L-0-N ไฮดรอลิกกล่องซอลีนอยด์แวลล์, สองทางสองตําแหน่งซอลีนอยด์หมวดชนิดแวลล์ |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSF12-22-0-N สองวิธีสองตำแหน่ง VC-10 ช่องพร้อมวาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| หลุมโพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | คาร์ทริดจ์โซลินอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV08-33L-0-N มาตรฐานเกลียวตลับโซลินอยด์วาล์ว 24V 12V hydraforce แทนวาล์วไฮดรอลิก 3 ทาง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | ปลั๊กโซลินอยด์วาล์ว 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-35L-0-N ปลั๊ก 3 ตำแหน่ง 2 ตำแหน่งในวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า, ประเภทตลับหมึกควบคุมการไหลวาล์วขดล |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตร / นาที |
| หลักการทำงาน | ประเภท 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-34-0-N วาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าไฮดรอลิกมาตรฐานพร้อมขั้วต่อ DG DIN43650, วาล์วไฮดรอลิกควบคุมการไ |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV10-43-0-N SOLENOID CARTRIDGE VALVE SPOOL, วาล์ว 4 ตำแหน่ง 2 ตำแหน่ง, วาล์วควบคุมการเปิด/ปิดโซลินอ |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC10-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 23 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 4 ทิศทาง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47AL-0-N พร้อมช่อง Hydraforce VC10-2 คอยล์คู่ 3 ตำแหน่ง 4 ทางโซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตร / นาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47CL-0-N โซลินอยด์วาล์ว 4 พอร์ต 3 ทางเดียวกันกับ Hydraforce เกลียวในโซลินอยด์วาล์วพร้อมคอยล์ |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) = 35Mpa |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หน้าที่ | 4 ทาง 3 ตำแหน่ง บนวาล์วปิด |